This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hamano Kaito

Moderator
Sự thật mất lòng XTools Pro 19 này sẽ chẵn bao giờ có ai làm fix cho đâu.
Vì làm soft này yêu cầu phải làm thêm 1 soft nữa <== tức là phải fix cùng lúc 2 soft mới được soft này
Bạn này chắc làm trong địa chính (kiểu liên quan đến bản đồ ấy). Bỏ tiền ra mà mua đi, chờ fix mút mùa

nilt02

Búa Đá
hi...cái này là add-in cho arcgis thôi bạn nên không phải làm thêm 1 soft nào nữa. Hàng kịch độc nên mới nhờ các cao thủ ). Chứ bỏ tiền ra thì dân bản đồ chắc toàn tiền tỉ mới dám mua ^_^

NgoHungCuong

Rìu Vàng
Mình tải print shop mail về Kaspersky báo virus và xóa luôn.

loloct

Gà con
Mời AE ra tay tìm keys cho thèng này: Advanced GIF Animator 4.0.5 - Thiết kế ảnh động GIF. Mình sài win7 64bit.
Mình ko tìm đc keys cho nó. nếu có Cr@ck cũng đc luôn nhe. Chúc các bác ngày càng cao tay!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Trước mình có post phần mềm này lên diễn đàn, bạn tải bản mới nhất về dùng chưa?
Hy vọng topic trên sẽ giúp bạn được điều gì đó, còn add-in kia chắc phải đợi đến thời điểm khác thôi
=====
Mình tải print shop mail về Kaspersky báo virus và xóa luôn.

Thường thì các cr@ck sẽ bị báo trojan, mình sẽ tải về và kiểm tra thử lại

nilt02

Búa Đá
thank bạn, mình dùng rồi, thấy ok, ko phải mắc công crk như các version trước. Chỉ là cái tools nó khá khoai khi tìm thuốc thôi ^_^

huyht0410l

Gà con
Nhờ các bro tìm giúp mình "Codesoft 2015 Enterprise RFID" với... phần mềm làm và in mã vạch ạ...
Cái này khoai quá, google mãi ko thấy nên vào đây nhờ a e giúp.
Thanks các bro đọc tin

xomtram

Búa Đá
Nhờ các các tìm giúp mình thuốc phần mềm Super Yuka alpha plus bản mới nhất, 2.9 ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Phần mềm tạo và in mã vạch bạn có thể vào topic bên dưới để tải về, mình đã post lên diễn đàn! Còn phần mềm bạn nói chưa có thuốc nhé

===
Nhờ các bác kiếm giúp mình phần mềm Sejda PDF Desktop bản Pro ạ. Cảm ơn rất nhiều ^^

https://www.sejda.com/desktop

Bản pro mới nhất 5.2.7 dành cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các các tìm giúp mình thuốc phần mềm Super Yuka alpha plus bản mới nhất, 2.9 ạ.

Link bản full cho bạn:
View hidden content is available for registered users!
Hướng dẫn cài đặt:

loloct

Gà con
Các bác tìm giúp mình key (Cr@ck cung dc ah) cho soft này nhe:
iGame Capture Pro --- win 7 64bit
Thanks nhiều! Thèng nèy nó tuyệt chủng trên google, mình tìm key ko có

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link trên mình tìm rồi, nó ghi thế chứ giải nén ra đã bị đặt pass, và bán key gen 500k lần cài đặt.

Sorry bạn vì mình đang online bằng điện thoại nên không tải về test cho bạn! Bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé!
====
Các bác tìm giúp mình key (Cr@ck cung dc ah) cho soft này nhe:
iGame Capture Pro --- win 7 64bit
Thanks nhiều! Thèng nèy nó tuyệt chủng trên google, mình tìm key ko có

Phần mềm bạn chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé!

kidz145

Búa Gỗ
cho mình xin thuốc của bản 17 với. Thanks