Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 36 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Link này tải từ trang chủ của soft đấy, domain bị ban rồi !!!!
Tks ! Mình đã tải được rồi

-----------------------------------------
Fix block 100 lần.........
Sẽ có 2 khóa nhưng chỉnh khóa nào cũng được.
Khóa 1 | HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\Software\VersionB
Khóa 2 | HKEY_CURRENT_CONFIG\Software\VersionB
Xóa Key con VersionB đi là xài tiếp được 100 lần <= nếu điền hơn 100 lần soft sẽ báo lỗi và bị gạch ngang chữ
Nếu điền quá nhiều giá trị soft sẽ error...........
P/s: Vào khóa đó sẽ thấy giá trị (value 100) ngon ăn ở ngay chỗ đó

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT

Khóa 1 | HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\Software\VersionB
Xóa Key con VersionB đi là xài tiếp được 100 lần <= nếu điền hơn 100 lần soft sẽ báo lỗi và bị gạch ngang chữ
Có cách nào fix trên soft luôn không bác? Chứ cứ phải sửa regedit cũng mất công lắm.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT

Mình sửa thành giá trị 100 hay 90 hay 0 đều vẫn bị gạch giữa.

Hamano Kaito

Moderator
Mình sửa thành giá trị 100 hay 90 hay 0 đều vẫn bị gạch giữa.

Sếp chạy trên win 7 à !? Để mình test lại trên win 7 lại thử xem.
Giới hạn cho phép của mình chỉ có thể làm fix trial thôi. Soft nào mình thích lắm mới cố gắng mò hack full nhưng cũng hên xuôi nữa

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sếp chạy trên win 7 à !? Để mình test lại trên win 7 lại thử xem.
Giới hạn cho phép của mình chỉ có thể làm fix trial thôi. Soft nào mình thích lắm mới cố gắng mò hack full nhưng cũng hên xuôi nữa
Bạn phải bấm vào cái nút mình tô đỏ 100 lần thì nó mới bắt đầu bị gạch ở giữa.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn phải bấm vào cái nút mình tô đỏ 100 lần thì nó mới bắt đầu bị gạch ở giữa.

Mình biết chứ, đã test trên win 8.1 ko bị gì hết. Vấn đề là mình track chưa hoàn toàn
Cập nhật fix 2 cho soft sếp yêu cầu
1/ Danh sách Registry bao gồm đã đăng giờ thêm 1 nhánh nữa
HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\Software <== Info (xóa info)
2/ Tệp ở thư mục Windows
C:\Windows\systema32.log
3/ Key đã đề cập ở mục Fix 1
HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\VersionB
4/ Xóa hết các mục đó sẽ được, mình thấy nếu cho các khóa và tệp thành chỉ đọc hoặc khóa lại thì soft sẽ báo lỗi
Sếp lợi dùng phần lỗi đó Debug vượt qua phần lỗi đó được ko nhỉ?
Trình của mình chỉ tới đây thôi, còn cao nữa thì bó trim.................m thui....................i

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình biết chứ, đã test trên win 8.1 ko bị gì hết. Vấn đề là mình track chưa hoàn toàn
Cập nhật fix 2 cho soft sếp yêu cầu
1/ Danh sách Registry bao gồm đã đăng giờ thêm 1 nhánh nữa
HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\Software <== Info (xóa info)
2/ Tệp ở thư mục Windows
C:\Windows\systema32.log
3/ Key đã đề cập ở mục Fix 1
HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Hardware Profiles\0001\VersionB
4/ Xóa hết các mục đó sẽ được, mình thấy nếu cho các khóa và tệp thành chỉ đọc hoặc khóa lại thì soft sẽ báo lỗi
Sếp lợi dùng phần lỗi đó Debug vượt qua phần lỗi đó được ko nhỉ?
Trình của mình chỉ tới đây thôi, còn cao nữa thì bó trim.................m thui....................i
Bạn dùng tool gì để track vậy? Hi. Mình thích nhất là phân tích để viết k3ygen bần cùng lắm mới dùng patch.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn dùng tool gì để track vậy? Hi. Mình thích nhất là phân tích để viết k3ygen bần cùng lắm mới dùng patch.

Những soft track registry và file cài đặt đó mà, bình thường mấy tay reset hay dùng.
Lên google gõ 1 phát nó ra cả đống, tha hồ mà lựa <== Em nào đẹp, ưng ý hốt ngay.........{bye}

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Những soft track registry và file cài đặt đó mà, bình thường mấy tay reset hay dùng.
Lên google gõ 1 phát nó ra cả đống, tha hồ mà lựa <== Em nào đẹp, ưng ý hốt ngay.........{bye}
Một ví dụ đi bác. Chia sẻ để cùng tăng hiểu biết. Với lại mình muốn đăng mấy cái k3ygen lên forum liệu có ổn ko nhỉ?

Hamano Kaito

Moderator
Một ví dụ đi bác. Chia sẻ để cùng tăng hiểu biết. Với lại mình muốn đăng mấy cái k3ygen lên forum liệu có ổn ko nhỉ?
Trong số các soft track thì mình thấy Process Monitor của microsft là tốt nhất.
Soft có thể tạo tệp logs hoặc dùng tập lệnh <nếu rành> để tạo 1 danh sách cần làm gì thì làm.
Đơn cữ như IDM có thể track registry của IDM rồi sử dụng lệnh khóa lại.
----------------------------------------
Vấn đề úp key_gen lên thì ko được rồi bạn, nếu úp sẽ bị báo bản quyền mất. Bạn thử join nhóm face rồi sau đó tạo topic muốn úp <== sau đó úp key_gen trong nhóm face là tốt nhất
Tránh được share tràn lan, còn tiện cho bạn dễ quản lý

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Trong số các soft track thì mình thấy Process Monitor của microsft là tốt nhất.
Soft có thể tạo tệp logs hoặc dùng tập lệnh <nếu rành> để tạo 1 danh sách cần làm gì thì làm.
Đơn cữ như IDM có thể track registry của IDM rồi sử dụng lệnh khóa lại.
----------------------------------------
Vấn đề úp key_gen lên thì ko được rồi bạn, nếu úp sẽ bị báo bản quyền mất. Bạn thử join nhóm face rồi sau đó tạo topic muốn úp <== sau đó úp key_gen trong nhóm face là tốt nhất
Tránh được share tràn lan, còn tiện cho bạn dễ quản lý
Dùng mấy soft cũ dạng như hãng đã giải tán rồi để hướng dẫn viết k3ygen thì có ok ko bạn?

Hamano Kaito

Moderator
Dùng mấy soft cũ dạng như hãng đã giải tán rồi để hướng dẫn viết k3ygen thì có ok ko bạn?

Bạn thử đăng lên xem, nếu được thì admin sẽ giữ lại. Còn ko được thì admin sẽ gỡ bỏ kèm theo cảnh báo
Nhưng tiêu đề ghi nên khéo tí, để tránh nhiều thứ khác nữa

Note7

Búa Đá
Bác giúp e Cr@ck phần mềm này với ạ Foxit.PhantomPDF.Business.v6.1.2.1227

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình đã nói rồi, cách tốt nhất là bạn nên đưa hướng dẫn vào trong file Word, rồi up thành file đính kèm trên Facebook diễn đàn. Về nội dung post 1 phần mềm lên theo cấu trúc như thế nào thì mình đã ghi cụ thể ở bên topic Nội quy box phần mềm. Đọc thật kỹ, và nếu chưa hiểu chỗ nào thì hỏi BQT.
Mình đang thắc mắc việc bạn đưa nội dung vào file Word và đưa lên diễn đàn có khác gì nhau đâu, chỉ khác cái là đảm bảo cho diễn đàn tránh bị DMCA từ Google (điều này là tối quan trọng). Vậy thì phương án nào tốt hơn cho diễn đàn và phù hợp với xu thế hiện nay thì ta làm thôi.
=====
Bác giúp e Cr@ck phần mềm này với ạ Foxit.PhantomPDF.Business.v6.1.2.1227

Phiên bản mới nhất hiện tại mà có thuốc mình tìm được cho bạn là Foxit PhantomPDF Business v9.5.0.20723, bạn dùng bản mới nhất để được hỗ trợ tốt hơn nhé :) Link tải mình đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn riêng trên diễn đàn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình chia sẻ như vậy!
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! Và kiểm tra lại hòm thư tin nhắn đi nhé ;)

IBM SPSS mình tìm được bản 25, AMOS mình tìm được bản 24, với hệ điều hành Windows 10 thì lời khuyên là càng dùng bản mới thì sẽ hỗ trợ tốt hơn.
Link download cả 2 phần mềm mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình không share public trực tiếp ở đây, chúc bạn vui vẻ :D
Mình cũng đang cần quá. Cảm ơn bác hỗ trợ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cũng đang cần quá. Cảm ơn bác hỗ trợ

Đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn riêng trên diễn đàn, do vấn đề bản quyền.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé :)
======
Bác chủ giúp mình UIPath bản pro với. Cảm ơn bác.

Có phải soft UiPath Studio không bạn? Nếu đúng mình tìm được bản 2018.4.3 được cr@ck bởi DFoX. Link download đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân của bạn trên diễn đàn, do vấn đề bản quyền :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!