Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 35 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Bởi vậy, lục nát cái google chả thấy đâu, tự mình không tìm kiếm giỏi, nên nghĩ chắc mấy bạn tìm sẽ ra hì hì

Bản pro ko phải là ko bẻ được, mà là ko thể bẻ được ! {bye}
Lý do là họ cần 1 usb, trong đó có chứa thông tin giấy phép mới cho xài thử hoặc kích hoạt.
Nếu muốn xài soft này phiên bản pro thì phải Money thôi <== Họ làm khó như vầy chắc soft này xài khá là tốt nên mới chơi kiểu đó

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình tìm Cubase 10 Pro, hết cái đống google không có bạn ơi :))
Chứ còn dễ vậy thì nhờ bạn làm gì hehe. Cái này chắc khó tìm, mình tìm lâu rồi mà chưa có.

Vậy thì bạn đành phải dùng các phần mềm khác cùng tính năng hoặc dùng bản có ở trên Google mà mình cung cấp ở link trên. Sorry vì mình không để ý kỹ chữ Pro và Elements :D
=====
các bác tìm hộ e phần mềm flixgrab với ạ , tks các bác nhiều

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn rồi, từ sau bạn dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn để tìm kiếm trước nhé :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp mình tìm key đăng ký: PowerPoint Password Recovery 8.1.0
Xin cảm ơn !

Hiện tại nếu như đúng tên phần mềm bạn yêu cầu thì mình chưa tìm thấy thuốc chữa. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng. Phần mềm kiểu khôi phục Password cho file PowerPoint mình thấy khá là nhiều trên mạng, tuy nhiên theo quan điểm của mình thì tỷ lệ thành công khi sử dụng các phần mềm đó là khá thấp. Nhưng nếu muốn thành công bạn có thể dò và thử theo nhiều cách khác nhau, từ áp dụng phần mềm cho đến các thủ thuật hướng dẫn ở trên mạng.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bản pro ko phải là ko bẻ được, mà là ko thể bẻ được ! {bye}
Lý do là họ cần 1 usb, trong đó có chứa thông tin giấy phép mới cho xài thử hoặc kích hoạt.
Nếu muốn xài soft này phiên bản pro thì phải Money thôi <== Họ làm khó như vầy chắc soft này xài khá là tốt nên mới chơi kiểu đó
Không gì là không thể chỉ vấn đề là mình có thể hay không thôi bác ạ.
Mình có đọc được 1 đoạn như thế này và mình thấy nó hợp lý
-------------
- Bạn không thể bẻ khóa tất cả các phần mềm.Bạn không phải là người giỏi nhất , những kiến thức mà bạn biết được không bao giờ là đủ....
- Mọi phần mềm đều có thể Cr@ck được.
.................

Hamano Kaito

Moderator
Không gì là không thể chỉ vấn đề là mình có thể hay không thôi bác ạ.
Mình có đọc được 1 đoạn như thế này và mình thấy nó hợp lý
-------------
- Bạn không thể bẻ khóa tất cả các phần mềm.Bạn không phải là người giỏi nhất , những kiến thức mà bạn biết được không bao giờ là đủ....
- Mọi phần mềm đều có thể Cr@ck được.
.................

Vậy bạn có chịu bỏ tiền ra mua usb key rồi đem đi share ko !?
Việc tạo 1 key usb giả lập cho toàn bộ <cra_ck thì hơi bị chua đấy>, mời bạn xơi soft này {beauty}
Phần mềm họ viết gán cứng cho 1 loại nào đó rồi, bạn phải có chính cái loại đó mới có thể debug rồi tìm mã mà thay thế.
Nếu bạn ko có thì làm sao mà làm, khi bản cài chỉ là bản để dó dòm cho vui.....Mình ko nói là ko thể cra_ck được. Câu trên ghi hàm ý và còn kèm với câu dưới nữa

LolVnzoom

Búa Gỗ
Bạn nào có key kasperky total sercurity 2019 ko………..cho em Xin với,em mới cài win và dung thử 30 ngày hi !!!!!!!!!!!!!
thank guys

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Vậy bạn có chịu bỏ tiền ra mua usb key rồi đem đi share ko !?
Việc tạo 1 key usb giả lập cho toàn bộ <cra_ck thì hơi bị chua đấy>, mời bạn xơi soft này {beauty}
Phần mềm họ viết gán cứng cho 1 loại nào đó rồi, bạn phải có chính cái loại đó mới có thể debug rồi tìm mã mà thay thế.
Nếu bạn ko có thì làm sao mà làm, khi bản cài chỉ là bản để dó dòm cho vui.....Mình ko nói là ko thể cra_ck được. Câu trên ghi hàm ý và còn kèm với câu dưới nữa
Hix. Bạn lại nghĩ xa quá rồi.
Cái mình trích là ở đây
Ý chỉ là mọi soft đều có thể Cr@ck tuy nhiên ko phải bản thân 1 người nào đó có thể Cr@ck đc mọi soft. Ko có ý gì đâu bạn.

Hamano Kaito

Moderator
@NgoHungCuong | Mình cũng đâu có ý nói gì sâu xa đâu bạn, cũng chỉ nói ra cho bạn hiểu thôi.

P/s: 1 số soft họ bị thông nhiều quá, suy ra họ sẽ bỏ thêm tí thời gian làm thêm 1 bản gọi là đề mó........ó <= bản đề mó đó ko thể bẻ được, lý dó chả có gì để bẻ vì chức năng của nó chỉ có vậy ! Ahahaha

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
@NgoHungCuong | Mình cũng đâu có ý nói gì sâu xa đâu bạn, cũng chỉ nói ra cho bạn hiểu thôi.

P/s: 1 số soft họ bị thông nhiều quá, suy ra họ sẽ bỏ thêm tí thời gian làm thêm 1 bản gọi là đề mó........ó <= bản đề mó đó ko thể bẻ được, lý dó chả có gì để bẻ vì chức năng của nó chỉ có vậy ! Ahahaha
Bạn có hứng thú "Vọc" phần mềm này không
Nó được viết bằng ngôn ngữ họ Delphi.
Nó có mấy kiểu lic liền
Lic dạng serial thì mình làm được rồi còn kiểu lic bằng USB Dongle thì mình mò mãi chưa ra.
Bạn có hứng thú tìm hiểu về lic USB của nó không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nào có key kasperky total sercurity 2019 ko………..cho em Xin với,em mới cài win và dung thử 30 ngày hi !!!!!!!!!!!!!
thank guys

1. Bạn có thể sang bên box này để tìm key, vì key bên này được chia sẻ mỗi ngày. Bạn chỉ cần chịu khó ghé thăm nó thường xuyên thì sẽ lấy được vài key.
2. Sử dụng công cụ trial reset để reset ngày cho phần mềm (sau 1 thời gian nhất định mở file reset lên là lại trở về số ngày mặc định ban đầu, khá tiện).
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn.

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Xin chào các bác. Nhờ các bác tìm giúp em có phần mềm flyer của hãng ampedsoftware cho em xin file phần mềm đã Cr@ck ạ
Hoặc có phần mềm nào có tính năng tương tự ạ.
Em xin cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin chào các bác. Nhờ các bác tìm giúp em có phần mềm flyer của hãng ampedsoftware cho em xin file phần mềm đã Cr@ck ạ
Hoặc có phần mềm nào có tính năng tương tự ạ.
Em xin cảm ơn

Phần mềm này có tính năng gì vậy? Mình search trên Google không ra luôn :D
Mà ngày xưa cùng chung chiến hào giờ quên rồi hả :D

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm này có tính năng gì vậy? Mình search trên Google không ra luôn :D
Mà ngày xưa cùng chung chiến hào giờ quên rồi hả :D
haizz. nick cũ em quên mật khẩu r bác. k nhớ mail nữa :3
Có tính năng là phân tích các ảnh giả mạo, gian lận đó bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
haizz. nick cũ em quên mật khẩu r bác. k nhớ mail nữa :3
Có tính năng là phân tích các ảnh giả mạo, gian lận đó bác.

Nick bên diễn đàn .com không dùng được và không liên quan đến diễn đàn .org nhé. Làm mới lại từ đầu thôi :D
Còn phần mềm bác nói thì không thấy thuốc rồi, và cũng chẳng có phần mềm nào cùng tính năng. Bác có thể xem 1 số tài liệu phân tích về ảnh giả mạo, gian lận, chỉnh sửa ở trên Google :D

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
@Hamano Kaito có thể xử giúp mình phần mềm LCD Font Maker 3.92 với?
Phần mềm này dùng để tạo Font cho led ma trận.
Phần mềm cho dùng thử 100 lần đầu
Từ lần 101 trở đi thì sẽ bị gạch ngang như hình (Bấm 100 lần vào nút khoanh đỏ thì sẽ bị gạch ngang)

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Nick bên diễn đàn .com không dùng được và không liên quan đến diễn đàn .org nhé. Làm mới lại từ đầu thôi :D
Còn phần mềm bác nói thì không thấy thuốc rồi, và cũng chẳng có phần mềm nào cùng tính năng. Bác có thể xem 1 số tài liệu phân tích về ảnh giả mạo, gian lận, chỉnh sửa ở trên Google :D
EM cảm ơn bác nhé

Hamano Kaito

Moderator
@Hamano Kaito có thể xử giúp mình phần mềm LCD Font Maker 3.92 với?
Phần mềm này dùng để tạo Font cho led ma trận.
Phần mềm cho dùng thử 100 lần đầu
Từ lần 101 trở đi thì sẽ bị gạch ngang như hình (Bấm 100 lần vào nút khoanh đỏ thì sẽ bị gạch ngang)

Gởi giùm mình link cài đặt ! Vào trang chủ soft này ko được, hình như là die rồi thì phải