Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sonha

Rìu Sắt
Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Mình cũng đã tìm những phần mềm khác cùng tính năng nhưng cũng không thấy! Mình cũng post 1 bài như thế này bên diễn đàn nước ngoài, nếu có mình sẽ gửi cho bạn sau. Hoặc đành chờ cao nhân khác xuất hiện! :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
==========

Trên mạng mình kiếm có đúng 1 trang web là có phần mềm này chứa thuốc đi kèm. Bạn có thể download link bên dưới:
Không có trích dẫn
Đã test phần mềm trên máy cá nhân:

============

Cảm ơn bạn đã gợi ý cho mình phần mềm đó! Mình sẽ post phần mềm đó lên để chia sẻ cho mọi người cùng sử dụng! Tất cả vì cộng đồng! :)
Cám ơn bạn nhiều. Mong sẽ có thuốc :V

minhphuc80

Gà con
Xin anh em giúp đở phần mềm MazaCam với , Đây là phần mềm lập trình cho máy CNC

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xin anh em giúp đở phần mềm MazaCam với , Đây là phần mềm lập trình cho máy CNC

Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc :)

minne89

Gà con
Em muốn xin Cr@ck/ patch hoặc serial của conceptdraw office 4.1.0.5 (64-bit) với ạ.

Em xin cảm ơn ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em muốn xin Cr@ck/ patch hoặc serial của conceptdraw office 4.1.0.5 (64-bit) với ạ.

Em xin cảm ơn ạ!

Tạm thời hiện giờ mình chưa test phần mềm này, cũng tìm kiếm nó, lục lọi khắp Google thì có link bên dưới, bạn cần gấp có thể tải về trước test thử, mình cũng đang test thử cho bạn luôn đây:

minne89

Gà con
Tạm thời hiện giờ mình chưa test phần mềm này, cũng tìm kiếm nó, lục lọi khắp Google thì có link bên dưới, bạn cần gấp có thể tải về trước test thử, mình cũng đang test thử cho bạn luôn đây:
Không có trích dẫn

Cho em hỏi đấy là version nào đấy ạ? Hiện em đã có bản Cr@ck full của office 3 trong đó có conceptdraw pro 8. Nhưng cái này lâu lắm rồi nên hạn chế nhiều về graphics lắm.

minhphuc80

Gà con
Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc :)

Cám ơn bạn rất nhiều, sẵn tiện bạn xem dùm software NC plot như thế nào luôn nha

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho em hỏi đấy là version nào đấy ạ? Hiện em đã có bản Cr@ck full của office 3 trong đó có conceptdraw pro 8. Nhưng cái này lâu lắm rồi nên hạn chế nhiều về graphics lắm.

Mình đã test thử trên máy của mình nhưng bản này bị lỗi. Khả năng đành chờ @Hamano Kaito bào chế ra thuốc độc để reset phần mềm thôi bạn ạ :D

WildHockey

Gà con
Xin cac ban giup tim dum cho minh Key cua ban Advance System Repair Pro Version 10.1.6.7

Cam on cac ban rat nhieu

meoconbonmat

Búa Gỗ
Bản 7.4.1 dành cho bạn đây:
Không có trích dẫn
Ngắt kết nối internet của phần mềm và chặn tường lửa! Sau đó sử dụng key bên trong file .txt để đăng ký bản quyền phần mềm.
Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân:

Mình đã cài thành công. Cảm ơn bạn.

nilt02

Búa Đá
Các thành viên vn-zoom yêu dấu. Các bạn rất giỏi.
Các bạn có thể tìm cho mình xin phần mềm để mình tạo khóa cứng ảo đc ko ?
Mình có phần mềm bản quyền sử dụng usb để mở khóa. Nhưng mang nó theo thật bất tiện.
Cảm ơn các bạn nhiều :)

Hamano Kaito

Moderator
Mình đã test thử trên máy của mình nhưng bản này bị lỗi. Khả năng đành chờ @Hamano Kaito bào chế ra thuốc độc để reset phần mềm thôi bạn ạ :D

Nếu bạn có rãnh thì mình sẽ gởi hướng dẫn fix qua cho bạn test.
Mình chỉ mới test trên máy ảo, nên ko thể biết rõ được.
Soft này cũng dễ, bạn chỉ cần tạo 1 tk với fake mail. Sau đó block kết nối mạng exe của 3 ứng dụng cài trong bộ app này với tường lửa. Nếu bạn rãnh có thể track domain rồi tìm domain chặn lại <== Mình làm biếng nên chơi block thẳng tệp .exe
Sau đó dùng runasdate đóng băng 3 tệp riêng lẽ của ứng dụng đã cài.
Ko nên dùng runasdate vào tệp chính store vì ko có tác dụng, cái tệp chính store chỉ để có cập nhật gì đó thì dùng thôi <= Tốt nhất ko nên cập nhật

kute9x908

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Smallpdf 1.24.0 bản full
Xin chân thành cảm ơn nhóm !

minne89

Gà con

Hiện h bản mới nhất là bản 5 nên em mới chỉ dám xin bản 4 mà đã khó vầy! Cố lục trên google cuối cùng bị 1 đống malware đeo bám đến sập phải cài lại máy. :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn rất nhiều, sẵn tiện bạn xem dùm software NC plot như thế nào luôn nha

Rất tiếc phần mềm này cũng chưa có thuốc bạn nhé. Không có bất kỳ trang nào có luôn. Mình cũng sang 1 trang diễn đàn nước ngoài nhờ họ tìm giúp hoặc các cao thủ làm giùm, nếu có thì mình gửi cho bạn :)
==========
Xin cac ban giup tim dum cho minh Key cua ban Advance System Repair Pro Version 10.1.6.7

Cam on cac ban rat nhieu

Bản mới nhất hiện tại mình tìm được key cho bạn là 1.8.1.1 :)
Link download:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân của mình:

============
Mình đã thử tải về cài đặt nhưng nó đòi key bạn ạ.

Mình đã kiểm tra lại, hồi đó mình tìm link trên taimienphi, thấy nó ghi Free nên mình gửi lên đây luôn. Hôm nay kiểm tra thì thấy nó là phần mềm có phí. Vậy nên bạn xem video hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa đầy đủ ở bên dưới:

Link download phần mềm:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các thành viên vn-zoom yêu dấu. Các bạn rất giỏi.
Các bạn có thể tìm cho mình xin phần mềm để mình tạo khóa cứng ảo đc ko ?
Mình có phần mềm bản quyền sử dụng usb để mở khóa. Nhưng mang nó theo thật bất tiện.
Cảm ơn các bạn nhiều :)

Rất tiếc mình không chuyên về mảng này nên không thể tự mình nói ra những điều cần thiết để giúp đỡ bạn. Tuy nhiên mình có tìm ở trên mạng 1 topic của 1 diễn đàn hướng dẫn thực hiện tạo khóa cứng ảo rất chi tiết, bạn có thể vào đó để tham khảo và trao đổi, thảo luận hiểu rõ thêm. Mình đã gửi cho bạn qua tin nhắn riêng để tránh vi phạm quy định của diễn đàn :) Cảm ơn bạn ;)
===========
Nếu bạn có rãnh thì mình sẽ gởi hướng dẫn fix qua cho bạn test.
Mình chỉ mới test trên máy ảo, nên ko thể biết rõ được.
Soft này cũng dễ, bạn chỉ cần tạo 1 tk với fake mail. Sau đó block kết nối mạng exe của 3 ứng dụng cài trong bộ app này với tường lửa. Nếu bạn rãnh có thể track domain rồi tìm domain chặn lại <== Mình làm biếng nên chơi block thẳng tệp .exe
Sau đó dùng runasdate đóng băng 3 tệp riêng lẽ của ứng dụng đã cài.
Ko nên dùng runasdate vào tệp chính store vì ko có tác dụng, cái tệp chính store chỉ để có cập nhật gì đó thì dùng thôi <= Tốt nhất ko nên cập nhật

Bạn gửi em luôn để em test bác nhé, rồi em post lên diễn đàn cho mọi người :)
============
Hiện h bản mới nhất là bản 5 nên em mới chỉ dám xin bản 4 mà đã khó vầy! Cố lục trên google cuối cùng bị 1 đống malware đeo bám đến sập phải cài lại máy. :(

Chờ bác hamanokaito chế thuốc độc rồi mình test thử cho bạn rồi gửi cho bạn nhé :) Từ từ thì khoai cháo nó mới nhừ bạn ạ