Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 18 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ các pro tìm giúp thuốc của phần mềm Hot Alarm Clock bản mới nhất này với. Mình cảm ơn
https://hotalarmclock.com/download/

Hot Alarm Clock v5.1.1.0 full dành cho bạn:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân.

Nếu phần mềm chưa được kích hoạt thì khi mở lên bạn sẽ thấy nó yêu cầu điền key vào, nhưng sau khi đã bẻ khóa được thì không có bảng thông báo đó nữa và dùng hoàn toàn bình thường.
Sau khi cài đặt phần mềm xong bạn copy file loader vào trong thư mục cài đặt phần mềm, sau đó chạy file loader lên để sử dụng (không chạy file .exe gốc của phần mềm).
Chúc bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc và bình an!

==========
sir TALLY ERP9 6.0 or above version accounting software Cr@ck available

Hi you!
I found you 6.2 version of Tally ERP 9. The newest version is 6.5 but I just can find 6.2!
Here's link download (please click like OR comment to see the link download below).

I tested and checked this software on my personal computer. You can see image below.

How to cr@ck this software?
1. Run file Tally ERP 9 Release 6.2 Setup.exe to install.
2. Close program.
3. Copy file tally.exe in "cr@ck" folder into the root directory (installation folder) to finish and complete.
4. Done and enjoy!
Happy New Year 2019 from Vietnam to India.

Thanh An

Búa Gỗ
Nhờ các bác tìm giúp em Thuốc hay cách Reset trial của Plugin Astute Graphics bản 1.3.3 mới ra mắt tháng 11/2018 ạ, hoặc các combo khác cũng được. Plugin này hỗ trợ cho Adobe Illustrator CC 2019 mới ra mắt với nhiều tools hay và tiết kiệm thời gian vẽ mà Illustrator không có, nhưng thấy ở VN khá ít người biết đến.
Hiện nay trên mạng chỉ có thuốc cho bản 1.1.4 vào năm 2014 thôi, không hỗ trợ cho Illustrator CC 2019 và thiếu khá nhiều tính năng mới.
Cảm ơn các bác nhiều ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Năm mới nhờ các pro tìm dùm thuốc cho Magic Trackpad Utilities 3.0.5.5. Chúc các pro năm mới phát tài vạn sự như ý.

Rất tiếc phần mềm mà cả 2 bạn yêu cầu hiện giờ đều chưa có thuốc. 2 bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng nhé!
Chúc các bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc!

rajubvrm

Búa Gỗ
Hi you!
I found you 6.2 version of Tally ERP 9. The newest version is 6.5 but I just can find 6.2!
Here's link download (please click like OR comment to see the link download below).
Không có trích dẫn
I tested and checked this software on my personal computer. You can see image below.

How to cr@ck this software?
1. Run file Tally ERP 9 Release 6.2 Setup.exe to install.
2. Close program.
3. Copy file tally.exe in "cr@ck" folder into the root directory (installation folder) to finish and complete.
4. Done and enjoy!
Happy New Year 2019 from Vietnam to India.

I feel very happy BUT Not unzip compress file not unzip please reupload

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
I feel very happy BUT Not unzip compress file not unzip please reupload

File was extracted normally on my PC by WinRAR 5.xx. You need to install the newest version of WinRAR to extract file. If you are using an older version, you can't extract it! You can download WinRAR newest version below.
And remember, some antivirus softwares will identify and consider it as a virus/malware so you need to turn off protection before downloading into your PC. I tested and checked it on my PC so you don't worry about anything!
God bless you!

Hamano Kaito

Moderator
Hot Alarm Clock Trialreset và Trial mãi mãi <= Dành cho bản mới nhất hiện tại ở trang chủ
1/ TrialReset sau khi cài xong <=> Hết hạn dùng hoặc thời gian tuột xuống
Các bạn vào thư mục cài của soft tìm đến thư mục có tên data vào đó xóa tệp có tên xxoption
Sau đó mở soft tận hưởng 30 days tiếp
2/ Trial mãi mãi
Nối tiếp phần trên, vì khi xóa tệp xxoption đó cho nên mỗi lần chạy soft lại tuy là có 30 days dùng tiếp
Nhưng sẽ bị reset lại cài đặt lại mặc định, vậy cần giải quyết vấn đề là dùng soft Runasdate để giả lập thời gian chạy soft

P/s: Chúc các bạn năm mới vui vẻ !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bro ra tay tìm giúp dùm phần mềm Geomagic Control XGeomagic Design X version 2019 . Hai phần mềm này về https://www.3dsystems.com . Cám ơn các bro chúc các bro năm mới vui vẻ vạn sự như ý
Cám ơn bro phj4nhpr09xx rất nhiều

Sau một thời gian tìm kiếm thì hiện giờ mình kiếm được 2 phiên bản, Control X 2017 và Design X 2016. Bạn có thể tải ở bên dưới và đã có hướng dẫn cài đặt, bẻ khóa ở bên trong.
Và:
Chúc bạn năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc!

minhphuc80

Gà con
Sau một thời gian tìm kiếm thì hiện giờ mình kiếm được 2 phiên bản, Control X 2017 và Design X 2016. Bạn có thể tải ở bên dưới và đã có hướng dẫn cài đặt, bẻ khóa ở bên trong.
Không có trích dẫn
Và:
Không có trích dẫn
Chúc bạn năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc!

Cám ơn bro phj4nhpr09xx rất nhiều

killerpower

Rìu Sắt Đôi
nhóm tìm giúp tìm phần mềm redfox anyDVD HD phiên bản 8.3.4.0 hoặc 8.3.3.0 cũng được. tìm trên google rồi nhưng khong có. cảm ơn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhóm tìm giúp tìm phần mềm redfox anyDVD HD phiên bản 8.3.4.0 hoặc 8.3.3.0 cũng được. tìm trên google rồi nhưng khong có. cảm ơn nhiều

Về nguyên tắc như những lần trước đó thì mình sẽ phải test phần mềm trước trên máy mình rồi mới post lên, nhưng hiện giờ mình đang không ngồi trên máy cá nhân của mình nên không test cho bạn trước được. Cho nên để nhanh, bạn có thể tải phiên bản 8.1.7.1 ở dưới:

Mẹo: Bạn có thể thử tải bản mới nhất trên trang chủ với bản patch ở bên trong xem có được không? Nếu được thì tốt, không được thì bạn dùng bản cũ hơn.
Chúc bạn vui vẻ!

killerpower

Rìu Sắt Đôi
Về nguyên tắc như những lần trước đó thì mình sẽ phải test phần mềm trước trên máy mình rồi mới post lên, nhưng hiện giờ mình đang không ngồi trên máy cá nhân của mình nên không test cho bạn trước được. Cho nên để nhanh, bạn có thể tải phiên bản 8.1.7.1 ở dưới:
Không có trích dẫn
Mẹo: Bạn có thể thử tải bản mới nhất trên trang chủ với bản patch ở bên trong xem có được không? Nếu được thì tốt, không được thì bạn dùng bản cũ hơn.
Chúc bạn vui vẻ!
cảm ơn nhóm đã giúp đỡ, mình cũng có phiên bản 8.1.7.1. mình tìm được software khác tính năng y trang. mình thích anyDVD HD vì nó gọn có 15mb thôi. chưa có patch thì xài soft khác cũng được. mình cũng thử patch của bản 8.1 rồi không xài được với bản 8.3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn nhóm đã giúp đỡ, mình cũng có phiên bản 8.1.7.1. mình tìm được software khác tính năng y trang. mình thích anyDVD HD vì nó gọn có 15mb thôi. chưa có patch thì xài soft khác cũng được. mình cũng thử patch của bản 8.1 rồi không xài được với bản 8.3

Phần mềm khác bạn đang đề cập đến là gì? Có thể chia sẻ với mọi người đc không bạn?

sonha

Rìu Sắt
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Bluetooth battery monitor phiên bản nào cũng được
, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

dsang

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bạn tìm giúp AWRC (_Atelier_Web_Remote_Commander_). Cảm ơn nhiều !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Bluetooth battery monitor phiên bản nào cũng được
, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Mình cũng đã tìm những phần mềm khác cùng tính năng nhưng cũng không thấy! Mình cũng post 1 bài như thế này bên diễn đàn nước ngoài, nếu có mình sẽ gửi cho bạn sau. Hoặc đành chờ cao nhân khác xuất hiện! :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
==========
Nhờ các bạn tìm giúp AWRC (_Atelier_Web_Remote_Commander_). Cảm ơn nhiều !

Trên mạng mình kiếm có đúng 1 trang web là có phần mềm này chứa thuốc đi kèm. Bạn có thể download link bên dưới:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
============
winX dvd ripper platinum cũng như anyDVD HD, mình chưa có thời gian thử hết các loại đĩa phim mới nhưng có lẽ là ok.

Cảm ơn bạn đã gợi ý cho mình phần mềm đó! Mình sẽ post phần mềm đó lên để chia sẻ cho mọi người cùng sử dụng! Tất cả vì cộng đồng! :)