Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 176 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi :)

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
woodwork inventor v11 Cr@ck

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mã:
Bentley MicroStation CONNECT Edition
đã đào được link, mod nào đi qua del giúp # này nhé

Giữ phần mềm này lại khi nào mình cần hoặc ai đó cần thì share cho họ bạn nhé :)
===
woodwork inventor v11 Cr@ck

Phần mềm này chưa có thuốc bạn nhé :)
===
Nhờ ad tìm giúp Cr@ck Ultra Viewer với m cần chạy bản trả phí để có tính năng cho phép bật máy từ xa!

Thuốc phần mềm này mình tìm trên mạng và các nguồn nhưng file có khá nhiều vấn đề nên hiện tại chưa có thuốc ổn định cho phần mềm này bạn nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái này khó tìm khủng bố luôn ấy bác ạ, bị DMCA nên die hết, còn sống thì chia part & gắn ref-kiếm tiền hộc máu luôn.
định lên 1 bản cho bác up lại mà gần 8GB ngại upload quá

Yên tâm, bạn chia thành nhiều part, mỗi ngày up 1 part rồi tích góp vào cho mình là ok thôi :D

Nina2018

Búa Gỗ
Gửi bạn:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bản này ko cần thuốc gì phải ko ạ

hvdln

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm iVCam PC dùng cho win 64bit( đã có thuốc) chia sẻ em xin ạ.

Sửa lần cuối:

itunnel

Rìu Sắt
Nhờ bạn tìm giúp mình phần mềm Lumion Pro 11.5, có bản mới nhất 12.3 luôn thì quá tốt.
Cảm ơn bạn nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm iVCam PC dùng cho win 64bit( đã có thuốc) chia sẻ em xin ạ.
Hiện tại phần mềm này chưa có thuốc bạn nhé :)
===
Nhờ bạn tìm giúp mình phần mềm Lumion Pro 11.5, có bản mới nhất 12.3 luôn thì quá tốt.
Cảm ơn bạn nhiều.

Bản 11.5 cho bạn:

chidt3

Gà con
1. PRTG Network Monitor đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân, tuy nhiên bản mới nhất có thể tìm thấy thuốc chỉ là bản 17 thôi. Bạn đành phải dùng tạm.
2. Solarwinds hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, nếu có sẽ post lên diễn đàn trong thời gian sớm nhất :)
ad ơi, cho mình xin thuốc với

hehezzi112

Búa Gỗ Đôi
bạn ơi cho mình xin phần mềm foxit phantompdf nhé, bản từ 9.5 trở lên nhé. tks bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi, cho mình xin thuốc với

Bạn cần phần mềm nào trong 2 phần mềm đó?
======
bạn ơi cho mình xin phần mềm foxit phantompdf nhé, bản từ 9.5 trở lên nhé. tks bạn nhiều

Tải ở đây bạn nhé ;)