Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tips: Tất cả mọi phầm mềm các bạn lên Youtube sẽ có hết nhé, đây là 1 cách tìm Cr@ck khá hay :D

Youtube thì chỉ có một số trang uy tín của nước ngoài, hoặc của Việt Nam là hàng chuẩn thôi bạn, chứ mình cũng hay tìm theo phương pháp này, cũng là một phương pháp khá hay nhưng những trang virus, giả mạo (SCAM), hay phải làm theo các yêu cầu mới tải được link (chưa kể keylogger, virus) khá là nhiều. Vậy nên trước khi tải mình hay đọc các comment ở bên dưới khá là nhiều, để xem phản hồi như thế nào rồi mới quyết định cuối cùng. Và đương nhiên cũng không phải phần mềm nào cũng có, chỉ gọi là một số thôi bạn ạ, chứ có hết thì phải Google :D Tìm từ diễn đàn trong nước, rồi mò đến các trang thứ 8 - 9 - 10 của Google mới có, đến các diễn đàn nước ngoài, rồi lên Youtube như bạn nói thì mới có được :D Mình có tham gia 1 diễn đàn cr@cker bên nước ngoài, cũng nhờ vả bên đó khá nhiều nên 1 số soft mới độc quyền trên VN-Zoom, và nhờ cả 1 số thành viên trong diễn đàn "siêu sao" về vấn đề này nữa... Đông Tây y kết hợp để cho ra kết quả tốt nhất :D
Cảm ơn ý kiến của bạn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tks nhóm, nếu có bản professional thì cũng tốt ạ :)

Đã tải về và kiểm tra cho bạn. Tuy nhiên mình chỉ dùng ổ cứng HDD truyền thống, không dùng SSD nên khi cài vào thì phần mềm báo không nhận diện được, cho nên mình không thể test thuốc cho bạn được có hoạt động hay không? Bạn có thể tải link ở bên dưới về, cả bản Ultrabook và Pro (file thuốc đều ở bên trong), nếu được báo mình (chụp ảnh màn hình lên) rồi gửi qua cho mình để mình post lên diễn đàn nhé :)
Link download:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

minhphuc80

Gà con
Hello team,

Các cao thủ vui lòng tìm giúp mình thuốc cho bản PC Dmis 2018 R2 any version SP1, SP2 , SP3 or SP4

Link tham khảo tại đây : ftp://ftp.wilcoxassoc.com/PC-DMIS-Versions/Release/2018_R2/SP1/x64/

Cám ơn team rât nhiêu

ntnguyen

Rìu Vàng
Phần mềm này ngốn mất 3 tiếng đồng hồ của mình để mò mọi ngóc ngách trên Google và cuối cùng TÌM LẠI thì cũng có link và thuốc cho cả bản PRO và ULTRABOOK. Bây giờ mình sẽ test và phản hồi lại bạn sớm nhất!
Đã tải về và kiểm tra cho bạn. Tuy nhiên mình chỉ dùng ổ cứng HDD truyền thống, không dùng SSD nên khi cài vào thì phần mềm báo không nhận diện được, cho nên mình không thể test thuốc cho bạn được có hoạt động hay không? Bạn có thể tải link ở bên dưới về, cả bản Ultrabook và Pro (file thuốc đều ở bên trong), nếu được báo mình (chụp ảnh màn hình lên) rồi gửi qua cho mình để mình post lên diễn đàn nhé :)
Link download:
Không có trích dẫn

Nhóm vất vả quá, mình đã cài được, có vẻ mọi thứ đều ổn. Cảm ơn nhóm rất nhiều {sweet_kiss}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hello team,

Các cao thủ vui lòng tìm giúp mình thuốc cho bản PC Dmis 2018 R2 any version SP1, SP2 , SP3 or SP4

Link tham khảo tại đây : ftp://ftp.wilcoxassoc.com/PC-DMIS-Versions/Release/2018_R2/SP1/x64/

Cám ơn team rât nhiêu

Thực sự là bó tay với soft này rồi. Căn bản nó đã không có rồi thì không thể tìm được bạn ạ :D Mình cũng có hỏi mấy trang diễn đàn nước ngoài cũng như vậy luôn. Vậy nên bạn xem có phần mềm nào tương tự với nó mà dùng tốt, miễn phí (hoặc có phí nhưng có thuốc) thì bạn dùng tạm nhé :)
==========
Bạn ơi cho mình xin key Windows Repair 4.4.1 với nhé, cám ơn bạn!

Đợt đó mình có gửi key cho 1 thành viên nhưng thấy phản hồi của các thành viên trên Youtube dùng được 1 thời gian die sạch luôn. Phần mềm này có nhan nhản key ở trên mạng nhưng gần như chẳng có cái nào còn sống, hoặc có sống thì die ngay. Cho nên lời khuyên của mình là bạn hãy dùng bản Free, hoặc đợi khi nào có đợt share key miễn phí thì dùng, hoặc hơn nữa bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng!

Nhờ nhóm tìm giúp mình các PM Full sau với: Anthropics PortraitPro Studio / Fsecure Key Full / Split and Merge PDF. MONG!!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình các PM Full sau với: Anthropics PortraitPro Studio / Fsecure Key Full / Split and Merge PDF. MONG!!!

1. Phần mềm đầu tiên trong diễn đàn có key, nhưng key của chủ topic đó là key xịn, không thể chia sẻ công khai, chỉ còn cách hoạt động năng nổ trong diễn đàn mới có thể nhận được key từ chủ thớt viết bài đó. Mình tôn trọng tác giả nên mình sẽ không share key qua inbox cho bạn, tuy nhiên bạn có thể dùng bản 15 standard bên dưới:
Tuy nhiên, nếu không thích bản trên, bạn thử liên lạc với thành viên haibmh để hỏi tác giả của key token đó xem có đồng ý share cho bạn không?
2. Phần mềm này chưa có key, thuốc. Bạn đành phải chờ đến khi nào nó có đợt share key bản quyền hoặc chờ có thuốc, hoặc hơn nữa bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí (hoặc có phí nhưng có thuốc).
3. Ý bạn nói là phần mềm này?
Đây là phần mềm miễn phí! Bạn tải trực tiếp ở trên trang chủ!

levanhuy1

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Metastock 15, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Metastock 15, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Hiện tại mình chỉ tìm thấy bản 11, nếu bạn muốn dùng bạn tải ở bên dưới:

Mình xin trích lại hướng dẫn cài đặt ở trên mạng:
B1. Sau khi giải nén xong, chúng ta tiến hành cài đặt theo các bước dưới đây:

Vào folder Equis.Metastock.Pro > setup > chạy file MS110EOD

Tiếp tục chọn Next --> Next --> Next...

Tới bước họ đòi serial thì các bạn mở file "serial" trong thư mục "Cr@ck". Copy & Paste.

Tiếp tục chọn Next --> Next --> Next...

B2. Xong xuôi các bạn không vội chạy chương trình này mà tiến hành làm bước cuối cùng đấy là: copy file MsWin trong thư mục "Cr@ck" vào thư mục cài đặt của chương trình theo đường dẫn sau:

C:\Program Files\Equis\Metastock (nơi bạn cho cài phần mềm Metastock 11 trong máy)
Khi đó máy có hỏi là bạn có muốn thay thế file MsWin đã có sẵn hay không?

Nhấn Yes để đồng ý.

Done!

Bản này mình chưa test, nhưng các thành viên ở trên diễn đàn post về phần mềm này phản hồi tốt nên bạn có thể sử dụng. Còn nếu bạn vẫn muốn dùng bản 15 thì đành phải chờ một thời điểm nào đó để có thuốc dùng thôi bạn ạ. Hoặc nếu không bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng!

levanhuy1

Gà con
Hiện tại mình chỉ tìm thấy bản 11, nếu bạn muốn dùng bạn tải ở bên dưới:
Không có trích dẫn

Mình xin trích lại hướng dẫn cài đặt ở trên mạng:

Bản này mình chưa test, nhưng các thành viên ở trên diễn đàn post về phần mềm này phản hồi tốt nên bạn có thể sử dụng. Còn nếu bạn vẫn muốn dùng bản 15 thì đành phải chờ một thời điểm nào đó để có thuốc dùng thôi bạn ạ. Hoặc nếu không bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng!

Cảm ơn @phj4nhpr09xx nhé !

minhphuc80

Gà con
Thực sự là bó tay với soft này rồi. Căn bản nó đã không có rồi thì không thể tìm được bạn ạ :D Mình cũng có hỏi mấy trang diễn đàn nước ngoài cũng như vậy luôn. Vậy nên bạn xem có phần mềm nào tương tự với nó mà dùng tốt, miễn phí (hoặc có phí nhưng có thuốc) thì bạn dùng tạm nhé :)
==========

Đợt đó mình có gửi key cho 1 thành viên nhưng thấy phản hồi của các thành viên trên Youtube dùng được 1 thời gian die sạch luôn. Phần mềm này có nhan nhản key ở trên mạng nhưng gần như chẳng có cái nào còn sống, hoặc có sống thì die ngay. Cho nên lời khuyên của mình là bạn hãy dùng bản Free, hoặc đợi khi nào có đợt share key miễn phí thì dùng, hoặc hơn nữa bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng!

Thành that cám ơn team đã help. Tại mình đang học trên phần mềm này nên mới tìm để về nhà thực tập. Không có version nào sử dung được và cũng không có cho student :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@ Mình đã tải về và dùng các key đã cho để Cr@ck em nó. Song, em nó chỉ cho sử dụng duy nhất có 01 lần mà thôi! Mình thấy PM này rất hay, bạn giúp cho mình với. MONG!!!

Bạn đang nói soft nào vậy? Soft iMusic hay Xilisoft Video Cutter? Nếu bạn đang nói Xilisoft Video Cutter thì bạn có thể làm theo hướng dẫn bên dưới nếu bị nhả key khi kích hoạt:
Bạn vào entry registry bên dưới và xóa đi.
Mã:
HKEY_CURRENT_USER\Software\Xilisoft\Video Cutter 2\RegInfo
HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\Wow6432Node\CLSID\{CC3293C6-D338-4a8c-AAFA-5007E95D4893} <=== Key này hên xui
Sau đó đăng ký lại và block domain bên dưới.
Mã:
online.xilisoft.com

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@ Mình đã làm đúng theo HD của bạn. Song Xilisoft Video Cutter vẫn không thể Cr@ck được, bạn ạ!!!

Bạn tải bản Portable bên dưới về dùng xem sao:
Mình cũng đã vừa gỡ ra cài lại phần mềm, đăng ký lại key và sử dụng vẫn bình thường. Không hiểu máy bạn bị làm sao? Lúc đăng ký phần mềm thì tên bạn điền tên gì cũng được, còn key thì 1 trong 2 key có trong file .txt. Các thành viên ở bên trên đều dùng được hết! Nếu có thể bạn miêu tả rõ lỗi mà bạn gặp phải trong quá trình cài, bẻ khóa điền key được không?