Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm professor excel tool (phần mềm giảm dung lương file excel, hoặc phần mềm tương tự) và Stellar Repair for Excel 5.0(hoặc phiên bản khác cũng được) .Xin chân thành cảm ơn nhóm. :)
Cho mình xin PM iSkysoft PDF Editor 6.5 Pro nhé. Mình cảm ơn
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Office Timeline Pro 3, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Tất cả các phần mềm này mình đang test trên máy cá nhân và sẽ phản hồi lại sớm nhất vào ngày mai!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm professor excel tool (phần mềm giảm dung lương file excel, hoặc phần mềm tương tự) và Stellar Repair for Excel 5.0(hoặc phiên bản khác cũng được) .Xin chân thành cảm ơn nhóm. :)

Stella Repair for Office (gồm Word, Excel và PowerPoint) phiên bản 5.5.0.0 dành cho bạn:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân:

Phần mềm Professor Excel Tool thì hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, cũng như các phần mềm kiểu như thế cũng chưa có cái nào có thuốc cả. Mình đang kiếm được 1 số link, test qua thì chưa thấy cái nào chạy được nên mình sẽ tiếp tục tìm kiếm và test cho bạn. Trong thời gian chờ thì bạn có thể lên Google search, nhiều trang web hướng dẫn cách làm giảm dung lượng file Excel, rồi 1 số trang web online cho phép làm điều đó, bạn có thể thử và áp dụng nhiều phương pháp lại với nhau.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
============
Cho mình xin PM iSkysoft PDF Editor 6.5 Pro nhé. Mình cảm ơn

Bản mới nhất mà mình tìm được hiện tại là 6.3.5.2806, bạn tải ở bên dưới:

=========
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Office Timeline Pro 3, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bản 3.62.04.00 dành cho bạn:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Topic này hay quá {byebye}

Nhờ bác kiếm cho phần mềm videoscribe ver 3.2.1 {sexy_girl}

Mình kiếm ở trên mạng có bản 2.3.7 thôi bạn ạ, bản 3.2.1 chưa có thuốc :D
Link video hướng dẫn bên dưới (do cái này đã có người cài test được rồi nên mình không test trên máy mình nữa), và link tải nằm trong phần mô tả của video.

========
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Mountain Duck 2.7.0 Windows 10 64 bit với. Tks nhóm.

https://mountainduck.io/changelog/

Phần mềm này phiên bản trên Windows thì mình chưa thấy có thuốc bạn ạ! Bạn có thể sử dụng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc!

ntnguyen

Rìu Vàng
Phần mềm này phiên bản trên Windows thì mình chưa thấy có thuốc bạn ạ! Bạn có thể sử dụng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc!
Tks nhóm nhiều {cry}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm BOOM 3D ver 1.0.6, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Phiên bản 1.0.6 full dành cho bạn:

Đã có hướng dẫn bẻ khóa phần mềm đi kèm bên trong file .txt. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

wiliamnewman

NCNL- Tôi đang nghĩ gì và đang tìm kiếm điều gì ?!
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Wondershare IOS Screen Recorder 2.0.0.20 (2018), Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm !!!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Wondershare IOS Screen Recorder 2.0.0.20 (2018), Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm !!!!

Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc, key. Bạn có thể sử dụng phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé :)
Chúc bạn luôn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi, mình đang cần phần mềm ultra poster phiên bản mới nhất chạy trên win 10
Hiện tại tra trên mạng thì thấy có phiên bản 3.0 tại trang https://sharetemple.blogspot.com/2016/03/phan-mem-spam-ang-tin-dien-dan-forum.html
Tuy nhiên down về thì windown defender báo có virus
Bạn giúp mình với

Rất tiếc phần mềm này thuộc vào "mục phần mềm cấm" của diễn đàn nên mình không thể giúp bạn! Mọi thứ ở diễn đàn đều cần được duy trì nghiêm theo quy định. Tuy nhiên, việc các file cr@ck, patch bị nhận diện là virus là điều dễ hiểu, vì hiểu theo cách đơn giản nhất thì virus có mặt lợi, mặt hại. Mặt hại thì không bàn, còn mặt lợi thì các cr@cker sẽ dùng những đoạn mã đó của virus để can thiệp, bẻ khóa phần mềm. Vậy nên việc các antivirus nhận diện là điều hiển nhiên! Tuy nhiên phần lớn nó không gây ảnh hưởng gì đến máy tính, và bạn có thể xem phản hồi của người dùng khác như thế nào để đưa ra quyết định cuối cùng.
Chúc bạn vui vẻ!

nhockeng

Gà con
Stella Repair for Office (gồm Word, Excel và PowerPoint) phiên bản 5.5.0.0 dành cho bạn:
Không có trích dẫn

Phần mềm Professor Excel Tool thì hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, cũng như các phần mềm kiểu như thế cũng chưa có cái nào có thuốc cả. Mình đang kiếm được 1 số link, test qua thì chưa thấy cái nào chạy được nên mình sẽ tiếp tục tìm kiếm và test cho bạn. Trong thời gian chờ thì bạn có thể lên Google search, nhiều trang web hướng dẫn cách làm giảm dung lượng file Excel, rồi 1 số trang web online cho phép làm điều đó, bạn có thể thử và áp dụng nhiều phương pháp lại với nhau.
============

Cảm ơn bạn đã hổ trợ.

Lokidra

Búa Gỗ
tìm giúp mình key hoặc thuốc của AudioDirector 9 với. mình vừa tải trên trang chủ về là phiên bản dùng thử v9.0.2031.0 mình đang xài win 10 64bit

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
tìm giúp mình key hoặc thuốc của AudioDirector 9 với. mình vừa tải trên trang chủ về là phiên bản dùng thử v9.0.2031.0 mình đang xài win 10 64bit

Bạn download bản bên dưới:

Bên trong đã kèm theo file hướng dẫn cài đặt!