Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 119 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ Bạn cho mình phần mềm này Air Explorer Pro,cám ơn

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn rồi :)
======
Mình cài báo lỗi như vậy là bị như thế nào vậy ad? Mong giải đáp
Xem phần đính kèm 15083

Cái này là lỗi gì nhỉ bác @Hamano Kaito?

huychiencd

Gà con
@optichoang | Những soft mà có liên kết đến máy chủ, thì sau 1 thời gian họ sẽ mã hóa bằng ảo hóa thì khó làm cr-ack được. Muốn cra-ck phải tạo 1 sv ảo, ko có cra-cker nào rãnh mà làm....Ahahah {rofl}{rofl}

@phj4nhpr09xx | Bạn kia dính lỗi ko thể cài đặt được mã từ SQL.
Có cách nào giải quyết không bác? em cài bản win cũ hơn chạy rồi, nhưng khi tháo ra cài lại lại tiếp tục dính lỗi.
Máy đang dùng là Dell precision 7510, mong bác chỉ giáo.
Thanks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin phần mềm Adobe Dimension 3.3 với, mình xin cảm ơn !

Link download bản 3.3.0 dành cho bạn:
====
Có cách nào giải quyết không bác? em cài bản win cũ hơn chạy rồi, nhưng khi tháo ra cài lại lại tiếp tục dính lỗi.
Máy đang dùng là Dell precision 7510, mong bác chỉ giáo.
Thanks

Khi cài có đoạn nào nó hiển thị như trong hình không bạn?

2 cái Microsoft SQL server bạn xem quá trình cài nó có ghi thành công không? Nếu không thành công thì khả năng các bước tiếp theo sẽ bị lỗi theo như lỗi mà bạn đã gửi. Lúc này có lẽ bạn cần tải 2 cái kia thủ công ở trên mạng về rồi cài vào xem sao nhé :)

huychiencd

Gà con
Link download bản 3.3.0 dành cho bạn:
No quote
====

Khi cài có đoạn nào nó hiển thị như trong hình không bạn?

2 cái Microsoft SQL server bạn xem quá trình cài nó có ghi thành công không? Nếu không thành công thì khả năng các bước tiếp theo sẽ bị lỗi theo như lỗi mà bạn đã gửi. Lúc này có lẽ bạn cần tải 2 cái kia thủ công ở trên mạng về rồi cài vào xem sao nhé :)
cài 2 cái sql thành công nhưng vẫn không cài được pronest, mình phải hạ version của win xuống cài mới thành công

Cảm ơn bác nhiều lắm <3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
HI các bác.
Bác nào có phần mềm chuyển đổi OST sang PST FULL, cho mình xin với
Xin cảm ơn các bác

@ngocson04071990 and @catbuiphongtran:

2 bạn vào topic bên dưới nhé:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Cinema 4D R21 ( win 10 64 bit). Cảm ơn nhóm ạ

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn từ trước đây rồi bạn :D Bạn vào topic bên dưới để tải nhé ;)

Moneytalks

Búa Đá
@chienchuoi : Phần mềm Palisade DecisionTools Suite mà bạn yêu cầu hiện giờ chưa có thuốc, bạn vui lòng dùng 1 phần mềm khác cùng tính năng nhé ;)
A, bạn có request này học cùng môn với mình. Ngày trước mình học môn Data Analytics hay cái gì đó có sử dụng phần mềm này. Với sinh viên, hình như họ cho sử dụng miễn phí phần mềm trong một năm thì phải.

Moneytalks

Búa Đá
Các bạn ơi, bạn có key và phần mềm phân tích đồ thị chứng khoán Amibroker không ạ? Trên mạng có nhiều bản Cr@ck, nhưng mình không muốn bản Cr@ck, mà muốn tìm bản dùng key và key-gen để cài. Cám ơn các bạn nhiều.

khanhnq_95

Gà con
Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn từ trước đây rồi bạn :D Bạn vào topic bên dưới để tải nhé ;)
cảm ơn bác nhiều :v vẫn nhớ bác từ hồi còn hay share game ở diễn đãn cũ cơ =)))

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bạn ơi, bạn có key và phần mềm phân tích đồ thị chứng khoán Amibroker không ạ? Trên mạng có nhiều bản Cr@ck, nhưng mình không muốn bản Cr@ck, mà muốn tìm bản dùng key và key-gen để cài. Cám ơn các bạn nhiều.

Bạn vào topic bên dưới của mình, mình đã post phần mềm này lên diễn đàn từ trước rồi ;)
====
cảm ơn bác nhiều :v vẫn nhớ bác từ hồi còn hay share game ở diễn đãn cũ cơ =)))

Giờ vẫn share game, và thêm cả share phần mềm nữa :D