Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 118 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

truongthdat

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào có thuốc cho phần mềm opitex17 hoặc cao hơn k ạ. E cài bản 15 trên w10 hay bị màn hình xanh quá ạ. E cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bác nào có thuốc cho phần mềm opitex17 hoặc cao hơn k ạ. E cài bản 15 trên w10 hay bị màn hình xanh quá ạ. E cám ơn

Bản cao hơn toàn bản bị lỗi thôi bạn ạ. Chỉ có bản 15 mình đã share là bản duy nhất tại thời điểm này hoạt động ổn định với thuốc có sẵn. Nếu như nhu cầu bạn thực sự cần thì:
1. Video bên dưới cài test trên Windows 10 hoạt động hoàn toàn bình thường:

Có thể do bạn update Windows 10 bản mới nhất nên có thể phần mềm không tương thích, hiện tại mình vẫn dùng Windows 10 Build 16299.
2. Nếu công việc của bạn rất cần phần mềm này, thì bạn nên hạ thấp Windows xuống như Windows 7, hoặc máy bạn đủ khỏe thì cài phần mềm tạo máy ảo để chạy Windows 7.

truongthdat

Búa Gỗ Đôi
Bản cao hơn toàn bản bị lỗi thôi bạn ạ. Chỉ có bản 15 mình đã share là bản duy nhất tại thời điểm này hoạt động ổn định với thuốc có sẵn. Nếu như nhu cầu bạn thực sự cần thì:
1. Video bên dưới cài test trên Windows 10 hoạt động hoàn toàn bình thường:

Có thể do bạn update Windows 10 bản mới nhất nên có thể phần mềm không tương thích, hiện tại mình vẫn dùng Windows 10 Build 16299.
2. Nếu công việc của bạn rất cần phần mềm này, thì bạn nên hạ thấp Windows xuống như Windows 7, hoặc máy bạn đủ khỏe thì cài phần mềm tạo máy ảo để chạy Windows 7.

e cài bản 15 đó nhưng thời gian đầu ksao. Dùng 1 thời gian n mới bắt đầu bị bác ạ. E cũng k hiểu là bị làm sao nữa

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào các Kaka cho e xin link và tên phần mềm khôi phục data ,hôm nọ e vô tình FORMAT toàn bộ data
Cảm ơn các bác

@levansam1980: Bạn vào topic bên dưới của mình:
Mục PHẦN MỀM HỆ THỐNG có đầy đủ các phần mềm khôi phục dữ liệu cho bạn. Bạn lựa 1 cái mà dùng nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ nhóm tìm hộ phần mềm QuantumWise/Virtual Nanolab.

cảm ơn nhóm nhiều

Rất tiếc phần mềm của bạn chưa có thuốc. Bạn xem phần mềm nào cùng tính năng thì bạn sử dụng nhé :)

ndnvt1987

Gà con
Mình tìm được cho bạn phiên bản 3.5 nhé. Hiện tại mình không có thời gian để test cho bạn được, tuy nhiên xem các phản hồi của người dùng thì nói là bản này hoạt động tốt và ổn định.
Do vấn đề bản quyền nên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn riêng cho bạn ở trên diễn đàn,
Chúc bạn luôn vui vẻ! :)
Mình xin radmin 3.5 này với bạn. Cám ơn bạn.

ndnvt1987

Gà con
Cảm ơn bạn. Mình cài thành công rồi, phần mềm này chất lượng view trong mạng LAN ngon + mượt hơn VNC. Tiếc là không có app cho điện thoại để view cho tiện.
Win 10 sử dụng ok ko bác, nếu có bác share giúp mình với. Cám ơn bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi mod ,nhờ mod tìm gùm phần mềm tag&rename để chỉnh sửa ảnh và tên thư mục cám ơn mod

@optichoang: Từ sau nếu bạn cần yêu cầu phần mềm gì thì bạn yêu cầu tại topic này, không nhắn qua hòm thư riêng bạn nhé :D
Link download bản 3.9.15 dành cho bạn:

huychiencd

Gà con
Diễn đàn mình đã có thành viên post bản fix full cho phần mềm này rồi:

Lưu ý: Ở mục fix full, do chủ topic để màu chữ là màu trắng, trùng với màu nền, bạn nhớ bôi đen để hiển thị link nhé :)
========

AutoNest mình chưa tìm thấy thuốc, tuy nhiên bạn có thể dùng phần mềm khác cùng tính năng như ProNEST ở bên dưới, phiên bản 2019:
No quote
Chúc bạn vui vẻ!
Mình muốn xin phần mềm AutoNest FX hoặc ProNest, thank mod

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình muốn xin phần mềm AutoNest FX hoặc ProNest, thank mod

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn trước đó rồi bạn :)