Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 121 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bác ad. bác cho mình xin thuốc phần mềm Cutting Optimization Pro 5.12.11.0 được không? thanjk bác nhiều

Mình đã chia sẻ phần mềm này lên diễn đàn trước đó rồi:

Hamano Kaito

Moderator
View hidden content is available for registered users!

Hướng dẫn
  • Giải nén ra file fix sau đó
  • Copy vào thư mục cài của soft
  • Chỉ chạy mỗi file fix ko được chạy file của soft. Bạn có thể tạo lối tắt cho file fix để chạy, khỏi phải chạy lối tắt từ ứng dụng.
  • Fix áp dụng cho tất cả phiên bản 32 + 64 và di động

cuongarch

Rìu Vàng
Cám ơn cả 2 sếp nhé, nhưng không thấy file đâu vì host này chèn nhiều quảng cáo quá, sếp Hamano up dùm sang host khác được không.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn cả 2 sếp nhé, nhưng không thấy file đâu vì host này chèn nhiều quảng cáo quá, sếp Hamano up dùm sang host khác được không.

Bạn bấm vào nút Download theo hình mũi tên bên dưới mới tải được nhé, các nút Download khác đều dẫn tới trang quảng cáo, duy chỉ có nút Download theo hình mũi tên chỉ mới là mũi tên chuẩn thôi :D

Matt48

Búa Gỗ Đôi
Nhờ @phj4nhpr09xx tìm dùm mình soft Ablebits Ultimate Suite For Excel ver 2020.1.2424, trang chủ của phần mềm là .
Xin cảm ơn @phj4nhpr09xx nhiều .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ @phj4nhpr09xx tìm dùm mình soft Ablebits Ultimate Suite For Excel ver 2020.1.2424, trang chủ của phần mềm là .
Xin cảm ơn @phj4nhpr09xx nhiều .

Có 2 phương án sau:
1. Mình tìm được link phiên bản 2424 như bạn nói, tuy nhiên link rất khó tải (rapidgator):
Bạn cần vào topic bên dưới nhờ get link giùm:
2. Bạn dùng bản 2020.1.2421.496 cũ hơn 1 chút nhưng link dễ tải và tải rất nhanh:
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ban cho minh xin link download 2 ban adobe premier pro 2018 hoac 2019. Cac link tren dien dan deu khong cai dat duoc vi error.

Sorry ban minh moi cai may nen chua kip cai unikey.

Thanks ban

@dishack:
Link download dành cho bạn:

cuongarch

Rìu Vàng
Sếp phj4nhpr09xx tìm giúp mình Sound Forge Pro với, mình search trong forum có version 13.0 nhưng link download die rồi. Nếu có version mới hơn và có thuốc thì tuyệt. Cám ơn rất nhiều

Linhdt2310

Rìu Sắt
Sếp phj4nhpr09xx tìm giúp mình Sound Forge Pro với, mình search trong forum có version 13.0 nhưng link download die rồi. Nếu có version mới hơn và có thuốc thì tuyệt. Cám ơn rất nhiều
chờ xíu đang up lên hơn 400MB up lâu vãi :D
tôi gửi bản 14 x64 nha

Sửa lần cuối: