Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 116 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hi bạn còn link -censor- foodkids 2.0 ko bạn gởi cho mình để mình chạy trên Windows 10 xem đc ko

Mình không có file đó mà bạn, mình nói ở trang trước rồi đó nên mình mới phải nhờ thành viên Ngô Hùng Cường vào giúp bạn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Mathtype 7 cho Mac Os. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bạn lên trên trang -censor- rồi search với Mathtype 7 Macos là nó ra bài viết hướng dẫn sử dụng trên Mac và cài đặt đó. Mình không dùng Mac nên không test được cho bạn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác có thể lấy full version của Nora Launcher giúp mình được không ạ?

Topic này mình chỉ nhận tìm các phần mềm trên Windows. Đối với các app dành cho điện thoại do mình không dùng chúng nên không thể test được cho bạn, và hơn nữa mình cũng không chuyên sâu về điện thoại. Bạn có thể lên Google và xem có topic hướng dẫn Unlock nhé ;)

Hacker Is Real

Hãy like thay vì post thanks ❤❤❤!
Topic này mình chỉ nhận tìm các phần mềm trên Windows. Đối với các app dành cho điện thoại do mình không dùng chúng nên không thể test được cho bạn, và hơn nữa mình cũng không chuyên sâu về điện thoại. Bạn có thể lên Google và xem có topic hướng dẫn Unlock nhé ;)
thanks ad nhiều nhé

nguyendan

Gà con
Xin tìm giúp key aomei backkuper 5.7 +win10 64bit

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bác tìm giúp mình Vegas Pro bản 17 và plug-in Twixtor cho Vegas. Cảm ơn các bác

Sony Vegas Pro 17 mình đã post trong diễn đàn:
Plugin kia mình chưa tìm thấy thuốc, với lại có thấy thì không dành cho Sony Vegas Pro :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@truong123456:
Bạn nào có phần mềm QL bán hàng post cho mình xin với nhé

Bạn có thể dùng thử phần mềm bên dưới nhé:

ntnguyen

Rìu Vàng
Sony Vegas Pro 17 mình đã post trong diễn đàn:
Plugin kia mình chưa tìm thấy thuốc, với lại có thấy thì không dành cho Sony Vegas Pro :D
Cảm ơn bác, nếu có plug-in cho Adobe Premier Pro thì cũng được ạ

hdkh89

Gà con
Mình tìm được cho bạn phiên bản 3.5 nhé. Hiện tại mình không có thời gian để test cho bạn được, tuy nhiên xem các phản hồi của người dùng thì nói là bản này hoạt động tốt và ổn định.
Do vấn đề bản quyền nên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn riêng cho bạn ở trên diễn đàn,
Chúc bạn luôn vui vẻ! :)
Không biết giờ đã có cr hoặc lic cho phiên bản 3.5.2 chưa nhỉ. Nhờ bạn tìm giúp mình với