Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 113 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang cần soft làm Album ảnh cưới 3D ,4D hoặc 6D , AE diễn đàn có cho mình xin link Full , thuốc mem đầy đủ mình Thankss ae nhiểu

@KingOfKings: Adobe After Effect sẽ giúp bạn làm được những điều bạn muốn, link download phiên bản mới nhất CC 2020 bên dưới, kèm thuốc thang đầy đủ:

Hướng dẫn cài đặt
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) cực kỳ quan trọng nhé
  • Tải phần mềm và giải nén với Winrar
  • Chạy file Setup chọn ngôn ngữ tiếng anh
  • Bỏ tích Home Page
  • Nếu bạn đã cài Microsoft Visual C++ Full thì có thể bỏ tích cả 2 dấu.
  • Ấn Install và chờ là xong, mở lên dùng Full!

adams1102

Búa Gỗ
ai cho em xin trang web regenerate nick netflix và northVPN của bên nga với ạ , em nhớ là có người upload trang web này trước hoặc trong đợt dịch covid ạ .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ai cho em xin trang web regenerate nick netflix và northVPN của bên nga với ạ , em nhớ là có người upload trang web này trước hoặc trong đợt dịch covid ạ .

Mảng này topic không hỗ trợ bạn nhé, vì nó nằm ngoài phạm vi, với lại mình cũng không có luôn.

nam90hvhc

Búa Gỗ
Bác nào có thuốc cho Smaart v8 - Công cụ đo lường, phân tích âm thanh trong thời gian thực không ạ.
Em đang cần thuốc cho bản cài trên windows,
Cảm ơn các bác nhiều {adore}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác nào có thuốc cho Smaart v8 - Công cụ đo lường, phân tích âm thanh trong thời gian thực không ạ.
Em đang cần thuốc cho bản cài trên windows,
Cảm ơn các bác nhiều {adore}

Cái này mới trước mình mới post lên diễn đàn xong :D

nam90hvhc

Búa Gỗ
Cái này mới trước mình mới post lên diễn đàn xong :D
Cảm ơn bác rất nhiều {adore}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ anh em vn-zoom team tìm giúp phần mềm chia sẽ máy scan qua mạng lan này
blindscanner 4.6 (cho xin thuốc). Mình tải về rồi nhưng dùng thử đã hết hạn.
trang chủ : https://www.blindscanner.com/download.html
Rất cần thuốc...... ver thấp hơn mà có thuốc cũng ok. thank

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Bạn xem còn cách nào khác thì khắc phục nhé :D

Phần mềm này có key chưa các bro?

Bluetooth Battery Monitor
2.5.0.1

Các bản trước lỗi lắm @@

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm XMind 2020 for Windows. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Link download phiên bản mới nhất 2020 v10.1.3 dành cho bạn, link bên dưới gồm tất cả các phiên bản, bạn chọn phiên bản dành cho Windows cũng như file thuốc tương ứng nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác nào có key hoặc fix Boom 3D v1.1.5 ko ạ ! Cho mình xin, cám ơn!!!

Xem phần đính kèm 13751

Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đó rồi bạn nhé ;) Nhưng là bản 1.0.6. Bản 1.1.5 thì mình không thấy cr@ck, nếu bạn cần bản mới hơn hoặc cũ hơn thì sẽ có :)

KiM__

Gà con
Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đó rồi bạn nhé ;) Nhưng là bản 1.0.6. Bản 1.1.5 thì mình không thấy cr@ck, nếu bạn cần bản mới hơn hoặc cũ hơn thì sẽ có :)

Đang xài 1.1.1 bị nhả key, bro có bản mới hơn ko ạ