Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 112 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cần xin key cho phần mềm EMCO Ping Monitor Professional ah. Hoặc ai có phần mềm nào giám sát tín hiệu ping tới các thiết bị mạng như PC, laptop, phone, camera, printers nếu online hiển thị led xanh, offline hiển thị led đỏ. Và có cảnh báo qua email nếu thiết bị nào đó mất kết nối. Gọn nhẹ như phần mềm PingInfoView càng tốt (phần mềm này thiếu cảnh báo email). Vì mình quản lý kho thiết bị IT, mà thiết bị này lắp khắp nơi tòa nhà nên khi có sự cố hư hỏng, mất cắp sẽ có email báo kiểm tra ngay.
Lưu ý là phần mềm chỉ cài trên máy tính của mình, và giám sát qua ping hoặc kiểu như đèn của mấy cái switch. Ko phải server+client gì đâu nha. Vì mình cần giám sát các thiết bị khác như camera, máy in, đt bàn IP....
Xin cảm ơn.

@TACOMPUTER: Từ sau bạn cần yêu cầu phần mềm gì thì bạn yêu cầu trong topic này nhé :D
Phần mềm như bạn nói thì mình chưa tìm thấy thuốc, bạn có thể vào link bên dưới:
Ở kết quả tìm kiếm đầu tiên có topic tổng hợp những phần mềm giám sát PING mạng, bạn xem phần mềm nào đáp ứng được tiêu chí của bạn thì bạn lựa nhé!

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Mình cần xin key cho phần mềm EMCO Ping Monitor Professional ah. Hoặc ai có phần mềm nào giám sát tín hiệu ping tới các thiết bị mạng như PC, laptop, phone, camera, printers nếu online hiển thị led xanh, offline hiển thị led đỏ. Và có cảnh báo qua email nếu thiết bị nào đó mất kết nối. Gọn nhẹ càng tốt. Vì mình quản lý kho thiết bị IT, mà thiết bị này lắp khắp nơi tòa nhà nên khi có sự cố hư hỏng, mất cắp sẽ có email báo kiểm tra ngay.
Xin cảm ơn.

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
@TACOMPUTER: Từ sau bạn cần yêu cầu phần mềm gì thì bạn yêu cầu trong topic này nhé :D
Phần mềm như bạn nói thì mình chưa tìm thấy thuốc, bạn có thể vào link bên dưới:

Ở kết quả tìm kiếm đầu tiên có topic tổng hợp những phần mềm giám sát PING mạng, bạn xem phần mềm nào đáp ứng được tiêu chí của bạn thì bạn lựa nhé!
hèn j thấy mất topic, mình có xem qua rùi & ko thấy cái nào phù hợp nên mới đi xin ah :D

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
@TACOMPUTER | Mình ko trả lời trong Inbox đâu, cho nên bạn đừng Inbox mình (mình chỉ Trả Lời Inbox trong 1 số trường hợp thôi)
Đối với bạn thì giờ có 2 cách
1/ Spam likes (Bay acc)
2/ Cống hiến để có Likes (Bài ko đi đâu cả, Nó vẫn nằm ở đây) | Khi nào đủ thì vào lấy
Cám ơn mod.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn bạn , nhưng nó đòi hỏi pass giải nén , bạn biết k ?

Pass giải nén: 12345

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ mấy anh tìm giúp em phần mềm SAS ver 9.1 với. Em cảm ơn trước :3

Nếu bạn cần đúng ver 9.1 thì video bên dưới đã có link tải (ở trong phần mô tả video):

Còn nếu bạn cần bản mới hơn thì bạn vào topic bên dưới của mình: