This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

@TACOMPUTER: Từ sau bạn cần yêu cầu phần mềm gì thì bạn yêu cầu trong topic này nhé
Phần mềm như bạn nói thì mình chưa tìm thấy thuốc, bạn có thể vào link bên dưới:
Ở kết quả tìm kiếm đầu tiên có topic tổng hợp những phần mềm giám sát PING mạng, bạn xem phần mềm nào đáp ứng được tiêu chí của bạn thì bạn lựa nhé!

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Mình cần xin key cho phần mềm EMCO Ping Monitor Professional ah. Hoặc ai có phần mềm nào giám sát tín hiệu ping tới các thiết bị mạng như PC, laptop, phone, camera, printers nếu online hiển thị led xanh, offline hiển thị led đỏ. Và có cảnh báo qua email nếu thiết bị nào đó mất kết nối. Gọn nhẹ càng tốt. Vì mình quản lý kho thiết bị IT, mà thiết bị này lắp khắp nơi tòa nhà nên khi có sự cố hư hỏng, mất cắp sẽ có email báo kiểm tra ngay.
Xin cảm ơn.

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
hèn j thấy mất topic, mình có xem qua rùi & ko thấy cái nào phù hợp nên mới đi xin ah

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn mod.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ mấy anh tìm giúp em phần mềm SAS ver 9.1 với. Em cảm ơn trước :3

Nếu bạn cần đúng ver 9.1 thì video bên dưới đã có link tải (ở trong phần mô tả video):
Còn nếu bạn cần bản mới hơn thì bạn vào topic bên dưới của mình: