Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 110 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

anh em trong diễn đàn giúp mình tìm Phần Mềm Esko studio 18.0.* , chạy trên Win 7 64 bit, chân thành cám ơn ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Nhờ cả nhà tìm hộ cho mình thuốc của GrindEQ_Math_Utilities_2020 với, xin cảm ơn (trước có nhờ mod Hamano làm trial reset nhưng chưa thành công).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản của bác giống như bản mình search google, mà vẫn chưa cài được. Để mình nghiên cứu tiếp. Thanks bác nhé!

Bạn xem hướng dẫn cài đặt bên dưới:
  • Trước khi cài phần mềm này cần cài AutoCad hoặc các phần mềm tương thích ở trên
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm chọn Standalone License >> Full Version
  • Tiếp theo điền License Number: 123456
  • Để lấy CD Key các bạn mở cmd.execó thể tìm ở chỗ tìm kiếm cho lẹ, Chọn đến Folder Cr@ck để chạy file -censor-
    • Ghi vào “cd (đường dẫn đến file key gen)” Ví dụ của để ổ D thì cú pháp của mình sẽ là “cd D:\KyThuat\Mo Phong\Transoft_AutoTURN_Pro_3D\Cr@ck
    • Sau khi đã đến folder Cr@ck viết cú pháp “-censor-.exe 14 9 0 c” sẽ hiện ra cái bảng có mấy số đó là CD Key điền vào và tiếp tục cài phần mềm
  • Sau khi cài xong khởi động phần mềm với icon ngoài màn hình, chú ý nếu không cài AutoCad trước thì màn hình sẽ không có gì hết
  • Mở phần mềm sẽ xuất hiện bảng và chúng ta sẽ có Installation Code tiếp tục vào bảng cmd viết cú pháp “-censor- 14 9 0 (Installation Code) a”
  • Sẽ xuất hiện một cái gọi là “Authorization key” điền vào là xong

Korocross

Gà con
Bạn xem hướng dẫn cài đặt bên dưới:
  • Trước khi cài phần mềm này cần cài AutoCad hoặc các phần mềm tương thích ở trên
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm chọn Standalone License >> Full Version
  • Tiếp theo điền License Number: 123456
  • Để lấy CD Key các bạn mở cmd.execó thể tìm ở chỗ tìm kiếm cho lẹ, Chọn đến Folder Cr@ck để chạy file -censor-
    • Ghi vào “cd (đường dẫn đến file key gen)” Ví dụ của để ổ D thì cú pháp của mình sẽ là “cd D:\KyThuat\Mo Phong\Transoft_AutoTURN_Pro_3D\Cr@ck
    • Sau khi đã đến folder Cr@ck viết cú pháp “-censor-.exe 14 9 0 c” sẽ hiện ra cái bảng có mấy số đó là CD Key điền vào và tiếp tục cài phần mềm
  • Sau khi cài xong khởi động phần mềm với icon ngoài màn hình, chú ý nếu không cài AutoCad trước thì màn hình sẽ không có gì hết
  • Mở phần mềm sẽ xuất hiện bảng và chúng ta sẽ có Installation Code tiếp tục vào bảng cmd viết cú pháp “-censor- 14 9 0 (Installation Code) a”
  • Sẽ xuất hiện một cái gọi là “Authorization key” điền vào là xong
Mình đọc readme cài theo rồi, tới bước chọn bảng AutoCad thì không thấy hiện ra. Dù đã cài AutoCAD 2018, 2020, Revit trước luôn mà vẫn không hiện...

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đọc readme cài theo rồi, tới bước chọn bảng AutoCad thì không thấy hiện ra. Dù đã cài AutoCAD 2018, 2020, Revit trước luôn mà vẫn không hiện...

Thấy nó ghi support từ 2010 đến 2019 nhưng mình mới chỉ test trên AutoCAD 2010 thôi chứ mới hơn thì chưa :D

New Guys

Búa Gỗ
Chào anh Phianh. Em tìm trên mạng về phần mềm Nvivo chỉ có bản 10 và 11. Không biết anh có thể tìm giúp em bản 12 được không ạ. Em đang sử dụng Windows 10 ạ. Em cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào anh Phianh. Em tìm trên mạng về phần mềm Nvivo chỉ có bản 10 và 11. Không biết anh có thể tìm giúp em bản 12 được không ạ. Em đang sử dụng Windows 10 ạ. Em cám ơn

Bản 12 hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, bạn dùng tạm bản 11 nhé ;) Khi nào có thuốc bản 12 mình sẽ share lên diễn đàn ;)