Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 109 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

minhtan.nguyen91

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm bên dưới sẽ giúp bạn:
——

Rất tiếc phần mềm của bạn chưa có thuốc nhé ;)
Cảm ơn bạn nhiều

jacjochay12

Búa Đá
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm InftyReader Enterprise 3.2.0.0, Windows 10 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm InftyReader Enterprise 3.2.0.0, Windows 10 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Rất tiếc phần mềm bạn yêu cầu chưa có thuốc. Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì bạn dùng nhé :)

gonzo1982

Búa Gỗ
Phiền bác tìm giúp em nốt, photoshop bản mới nhất luôn với ạ

cảm ơn bác

p/s: em đã tìm kiếm, nhưng mà link download nằm ở group vn-z trên facebook, em không join nên không xem được link :'(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phiền bác tìm giúp em nốt, photoshop bản mới nhất luôn với ạ

cảm ơn bác

p/s: em đã tìm kiếm, nhưng mà link download nằm ở group vn-z trên facebook, em không join nên không xem được link :'(

Thì bạn phải join vào thì từ sau xem được không chỉ mỗi link đó mà còn xem được nhiều link khác :D Có phải tiện hơn không? :D
Link download Fshare dành cho bạn:

phuongvn87

Búa Gỗ
Mình muốn xin plugin tạo đường path từ vùng chọn trong Photoshop (PS). Chức năng có sẵn trong PS là Make work path nhưng đường path này rất xấu suốt bao năm không cải tiến. Mình có mò được cái Plugin này : http://www.mediafire.com/file/0ilps7la04ln9fu/PATH.rar/file . Tạo đường path rất đẹp và cho tùy chỉnh thông số để tối ưu nhưng khổ cái là nó được tạo ra từ 20 năm về trước nên không hoạt động được trên Photoshop 64 bit.
Bro nào có cái nào tương tự hoặc tùy biến được file plugin này để cho nó chạy trên bản 64bit thì cho mình xin với nhé. Chân thành cảm nhóm .
Có cao nhân nào giúp được mình không ạ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có cao nhân nào giúp được mình không ạ ?

Bạn thử tạo 1 topic bên ngoài, ở box Phần mềm với tiền tố là "Hỏi/Thắc mắc" xem có ai giúp bạn được không nhé :) Bạn lập post mới sẽ có nhiều người biết được câu hỏi của bạn hơn :D

Piranha

Búa Gỗ
Một khi đã để đến nước đó rồi thì xác định là mất dữ liệu thôi bạn ạ, trừ ông nào linh cảm trời đất mách bảo, xui khiến để trở thành người tốt, làm việc lương thiện thì may ra nó mới thả cho thôi. Cho nên tốt nhất đừng làm theo, viết một cái mail năn nỉ, được thì được còn không ta làm lại từ đầu.

Với lại cần tải cr@ck từ nguồn uy tín tránh quảng cáo, mã độc chèn vào bên trong.
Hacker nó chê victim's body ngay từ lần đầu nhìn webcam kìa {shame} Trường hợp 1 thì chắc đỡ hơn, nhưng hacker chắc vẫn nản với cái body {bye}

Duy Thai

Gà con
Mod có thể cho em xin trial reset hay thuốc gì của PVSOL không ạ? Bản dùng thử 30 ngày sắp hết hạn. Tìm trong thread có thấy nhưng link bị ẩn đi. Cảm ơn Mod rất nhiều ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thể cho em xin trial reset hay thuốc gì của PVSOL không ạ? Bản dùng thử 30 ngày sắp hết hạn. Tìm trong thread có thấy nhưng link bị ẩn đi. Cảm ơn Mod rất nhiều ạ.

Phần mềm bạn cần ở bên dưới:
File setup:
downloads.valentin.de/pvsol/setup_pvsolpremium_2019_9.exe
File thuốc:

Văn bản ẩn cho người dùng: Duy Thai

Chúc bạn vui vẻ!

Long G

Rìu Sắt
mod có thể cho em cái trial reset của ẽitlag hay wtfast dc không ạ, hay có phần mềm nào giảm ping khi cxh[i game nước ngoài mod bảo em với dc không ạ. Em cảm ơn mod

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mod có thể cho em cái trial reset của ẽitlag hay wtfast dc không ạ, hay có phần mềm nào giảm ping khi cxh[i game nước ngoài mod bảo em với dc không ạ. Em cảm ơn mod

2 phần mềm đó thì chưa có thuốc, bạn có thể vào topic bên dưới tải cFosSpeed về máy nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin phần mềm chuyển đổi file mkv thành mp4 mà vẫn còn âm thanh với ạ

2 topic bên dưới sẽ giúp bạn @Taitrongvu

littlecrabvt

Búa Gỗ
Xin chào các bác,
Không biết bác nào có thuốc/ account cho Kutools for excel và Macabacus, có thể chia sẻ với mình không ạ?
Xin cảm ơn và chúc các bác một ngày tốt lành!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin chào các bác,
Không biết bác nào có thuốc/ account cho Kutools for excel và Macabacus, có thể chia sẻ với mình không ạ?
Xin cảm ơn và chúc các bác một ngày tốt lành!

Macabacus:
Kutools For excel 21.00: