PM Hệ thống - VMware vCenter Server v8.0.2 Full - Tiện ích quản lý tập trung các máy ảo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống VMware vCenter Server v8.0.2 Full - Tiện ích quản lý tập trung các máy ảo

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vmware vCenter Server là một ứng dụng về cơ sở dữ liệu dựa trên nền Window cho phép quản trị viên triển khai, quản lý, giám sát, tự động hoá, và bảo mật cho cơ sở hạ tầng ảo một cách dễ dàng. Các cơ sở dữ liệu back-end được vCenter Server sử dụng để lưu trữ tất cả các dữ liệu về máy chủ và các máy ảo. Bên cạnh việc cấu hình và quản lý hệ thống, vCenter còn có các tính năng như cung cấp và triển khai các máy ảo một cách nhanh chóng, điều khiển việc phân phối tài nguyên tốt hơn. vCenter Server cung cấp các công cụ phục vụ cho các tính năng nâng cao của VMware VMotion, Vmware Distributed Resource Scheduler, VMware High Availability, và VMware Fault Tolerance.

Ngoài VMware VMotion, VMware Distributed Resource Scheduler, VMware High Availability, và VMware Fault Tolerance, việc sử dụng vCenter Server để quản lý máy chủ ESX/ESXi cũng mở ra một số tính năng khác:

- Enhanced VMotion Compatibility (EVC) có chức năng thúc đẩy phần cứng từ Intel và AMD để có được khả năng tương thích CPU tốt hơn giữa các máy chủ trong VMware DRS cluster

- Host Profiles mang lại sự nhất quán hơn cho các quản trị viên trong việc cấu hình máy chủ và để xác định cấu hình bị thiếu hoặc không chính xác

- vNetwork Distributed Switches cung cấp nền tảng cho việc tinh chỉnh hệ thống mạng trên diện rộng và các thiết bị chuyển mạch ảo của bên thứ ba.

vCenter Server đóng vai trò trung tâm trong vSphere. vCenter Server có sẵn trong ba phiên bản:

vCenter Server có sẵn 3 gói:
  • vCenter Server Essentials chưa đựng các bộ công cụ dành cho doanh nghiệp nhỏ

• vCenter Server Standard cung cấp tất cả các tính năng của vCenter Server, bao gồm dự dự phòng, quản lý, giám sát, và tự động hoá.

• vCenter Server Foundation cũng giống như vCenter Server Standard nhưng giới hạn chỉ quản lý 3 máy chủ ESXi và không bao gồm vCenter Orchestrator hoặc hỗ trợ cho link-mode hoạt động chế độ.
Download VMware vCenter Server v8.0.2 Full - Tiện ích quản lý tập trung các máy ảo

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

mrdaohai

Búa Gỗ
chào bạn, mình biết là rất khó nhưng vì 2 link bạn đưa mình tải tốc độ ~ 80kb/s nên rất lâu . bạn còn link tải nào khác có thể inbox giúp mình không ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
chào bạn, mình biết là rất khó nhưng vì 2 link bạn đưa mình tải tốc độ ~ 80kb/s nên rất lâu . bạn còn link tải nào khác có thể inbox giúp mình không ?

Không biết sao mình lại không thấy comment này của bạn ở trong thông báo nên không trả lời bạn, nay vô tình mò lại topic thấy comment của bạn. Không biết bạn đã tải được chưa? :)

mrdaohai

Búa Gỗ
Không biết sao mình lại không thấy comment này của bạn ở trong thông báo nên không trả lời bạn, nay vô tình mò lại topic thấy comment của bạn. Không biết bạn đã tải được chưa? :)
Chào bạn , vì tốc độ chậm quá nên mình vẫn ngưng chưa tải tiếp được

linh24

Gà con
link die rồi chủ thớt ơi, tks bạn đã chia sẽ

KevinB

Búa Đá
Tốc độ 500KB/s cũng khá cao, nhưng nhìn nó tải 5,6GB cũng nản thật, vẫn cắm máy 5 tiếng xem có tải về được không. Cám ơn bạn rất nhiều.