Thiết kế & Đồ họa - vMix Pro 26.0.0.45 Multilingual - livestream chất lượng cao chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa vMix Pro 26.0.0.45 Multilingual - livestream chất lượng cao chuyên nghiệp

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
vMix Pro là một ứng dụng rất tiện dụng có thể được sử dụng để tạo video chất lượng cao bằng cách kết hợp ảnh, video và nội dung âm thanh. Bạn cũng có thể lưu video thành nhiều định dạng tệp khác nhau như AVI, MPEG, MP4 và MPEG, v.v. Bạn cũng có thể áp dụng nhiều bộ lọc khác nhau và cũng có thể thêm các hiệu ứng đặc biệt.

vMix Pro là một phần mềm giúp bạn tạo ra các sản phẩm video với chất lượng chuyên nghiệp. Dùng vMix Pro để live stream, truyền hình trực tiếp các trận bóng đá “ao làng” hay các sự kiện, hội nghị khác lên Facebook hoặc Youtube thì thật tuyệt vời

Đối với tính năng live stream vMix có khả năng xử lý nhiều Camera ở nhiều góc quay cùng một lúc. Hay bạn muốn chèn các đoạn video, âm thanh, hình ảnh, Powerpoint, tiêu đề, phím sắc độ, bộ ảo và nhiều hơn nữa vào sản phẩm của bạn, vMix cũng hỗ trợ dễ dàng, giúp cho nội dung live stream được chi tiết và chuyên nghiệp.

trang chủ

mã hex vMix Pro 26.0.0.45 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
vMix Pro là một ứng dụng rất tiện dụng có thể được sử dụng để tạo video chất lượng cao bằng cách kết hợp ảnh, video và nội dung âm thanh. Bạn cũng có thể lưu video thành nhiều định dạng tệp khác nhau như AVI, MPEG, MP4 và MPEG, v.v. Bạn cũng có thể áp dụng nhiều bộ lọc khác nhau và cũng có thể thêm các hiệu ứng đặc biệt.

vMix Pro là một phần mềm giúp bạn tạo ra các sản phẩm video với chất lượng chuyên nghiệp. Dùng vMix Pro để live stream, truyền hình trực tiếp các trận bóng đá “ao làng” hay các sự kiện, hội nghị khác lên Facebook hoặc Youtube thì thật tuyệt vời

Đối với tính năng live stream vMix có khả năng xử lý nhiều Camera ở nhiều góc quay cùng một lúc. Hay bạn muốn chèn các đoạn video, âm thanh, hình ảnh, Powerpoint, tiêu đề, phím sắc độ, bộ ảo và nhiều hơn nữa vào sản phẩm của bạn, vMix cũng hỗ trợ dễ dàng, giúp cho nội dung live stream được chi tiết và chuyên nghiệp.

trang chủ

mã hex vMix Pro 25.0.0.34 Multilingual (cài adblock/adguard để tải nhanh hơn)
Cảm ơn rất nhiều vì đã chia sẻ phần mềm tuyệt vời👍👍👍

dungtran308

Búa Gỗ
bạn tìm hex to text, xong copy mã hex để chuyển thành link tải
cảm ơn bác, em tìm được rồi :)

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Thuốc này bị gì rồi ấy bác, chạy xong thuốc là mở lên nó tự tắt luôn.

luffy1989

Gà con
xin lỗi mình down về mà cài đặt báo lỗi với bị chặn gì đó..có khắc phục dc ko. xin cảm ơn