Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nay check lỗi web giúp bạn kia.....và bạn thuê em sửa luôn...mà em báo giá mấy trăm đô lận, thế là họ không rep nữa {burn_joss_stick}
do ăn ở thôi =) nói chứ báo giá cao quá họ sốc, nên xé lẻ ra, dạng như check là bao nhiêu, list lỗi, còn sửa giao diện bao nhiêu, sắp xếp lại data là bao nhiêu,... mình nghĩ vậy đỡ hơn báo giá 1 cục người ta chạy ngay

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bớt ăn thịt chó, hi hi
vụ này làm nhớ tới thằng bạn, miệng lúc nào cũng mô phật, mà nó thấy con gà chạy ngang, lấy cọng dây có cột cục đá hay cục chì quăng cái chéo rồi giựt, 1 là con gà bị lôi lại nó bẻ cổ ngay, còn quấn ngay cổ nó giựt phát là giãy đành đạch chả kịp kêu, thường là ngay cổ không.
Vô phòng nó thấy có tờ giấy chà bá dán ngay đầu giường: 1. không được đánh bà ngoại
2. đi chơi sớm trễ gì cũng phải về ngủ để ngoại chờ

cha mẹ li dị để lại nó cho ngoại nuôi, nó hay nóng tính, đập đồ, đánh người, nhất là khi có rượu. nhưng chả bao giờ dám đánh ngoại nó.
lúc quen bạn gái đi chơi đêm, có khi về tới nhà 1 2h sáng nó cũng về nhà ngủ, sợ ngoại chờ, mà ngoại nó chờ cửa thật, sợ nó về không ai mở cửa nó đi luôn

Radium

Búa Đá
Sống chung nhà trọ với toàn mấy bạn nữ. Cái nhà có bậc thềm cao dắt xe máy xuống khá khó khăn, nếu rảnh đi ra ngoài mà gặp sẽ dắt giùm mấy bạn ấy.
Mình ở lầu 3, đến kỳ đổi nước cũng hăng hái bê thùng 20 lít giùm mấy bạn phòng bên. :)

xanhduong111

Rìu Vàng
Sống chung nhà trọ với toàn mấy bạn nữ. Cái nhà có bậc thềm cao dắt xe máy xuống khá khó khăn, nếu rảnh đi ra ngoài mà gặp sẽ dắt giùm mấy bạn ấy.
Mình ở lầu 3, đến kỳ đổi nước cũng hăng hái bê thùng 20 lít giùm mấy bạn phòng bên. :)
Hóng chuyện bên lề {sexy_girl}{sexy_girl}

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Nay rút tiền ATM, thấy rất nhiều biên lai trên mặt đất, thế là nhặt bỏ vào thùng tác ngay cạnh {confident}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
1. Tiết kiệm điện hàng ngày.
2. Mỗi tháng tham gia ít nhất 1 chương trình thiện nguyện.
3. Nghe nhạc đồng quê Âu Mỹ và nhạc đồng quê Cơ Đốc Âu Mỹ để cố gắng suy niệm nhiều điều trong cuộc sống.

4. Giúp mọi người xung quanh, và các thành viên trên diễn đàn VN-Zoom.org.
...

Sửa lần cuối:

ngocthu90

Búa Đá Đôi
Hôm nọ đi BigC mình vừa dựng xe thì thấy xe bên cạnh có ai đó quên rút chìa khóa,nhanh trí mình vội rút chìa khóa mở cốp bỏ vô rồi đóng lại cho họ.Đến chỗ bảo vệ coi xe xin mảnh giấy ghi là thấy bạn quên chìa khóa nên mình để vào trong cốp giúp rồi không cần cám ơn đâu {angry}

xanhduong111

Rìu Vàng
Hôm nọ đi BigC mình vừa dựng xe thì thấy xe bên cạnh có ai đó quên rút chìa khóa,nhanh trí mình vội rút chìa khóa mở cốp bỏ vô rồi đóng lại cho họ.Đến chỗ bảo vệ coi xe xin mảnh giấy ghi là thấy bạn quên chìa khóa nên mình để vào trong cốp giúp rồi không cần cám ơn đâu {angry}
{rofl}{rofl}{rofl}{rofl}

ThuyTrinh

Gà con
nghe việc tốt các bác mà thấy đàn ô đít vịt. à nhộn đích thực ghê chớ, {ah}{ah}sao hàng xóm hay e đỗ xe hay đi bigc bla bla hoài mà ko gặp ga lăng như các bác zợ

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
nghe việc tốt các bác mà thấy đàn ô đít vịt. à nhộn đích thực ghê chớ, {ah}{ah}sao hàng xóm hay e đỗ xe hay đi bigc bla bla hoài mà ko gặp ga lăng như các bác zợ
Có khi vô tình lướt qua nhau mà chẳng biết ấy chứ. Thôi cứ coi như duyên số an bày đi

ThuyTrinh

Gà con
Có khi vô tình lướt qua nhau mà chẳng biết ấy chứ. Thôi cứ coi như duyên số an bày đi
bác lại đổ duyên số, chắc e ko lồng lộn nuột nà nên làm sao đi giữa dòng đời ta vô tình vấp phải nhau đc chứ{look_down}