Hỏi/ Thắc mắc - Về việc nâng cấp tài khoản mega.nz | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Về việc nâng cấp tài khoản mega.nz

Hungkattys

Búa Gỗ
Mình muốn nâng cấp tài hoản mega.nz để doawload một số nội dung, nhưng đến chỗ mua nhập đúng thông tin họ tên và mã TIN (mã số thuế) lại không đến được bước tiếp theo (mình mua 1 tháng) bằng VTC pay. Mọi người cho hỏi có cách nào gỡ khó vấn đề trên hoặc chỗ mua tài khoản mega.nz uy tín không. Xin cám ơn.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
thì trả = hình thức khác là xong

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình muốn nâng cấp tài hoản mega.nz để doawload một số nội dung, nhưng đến chỗ mua nhập đúng thông tin họ tên và mã TIN (mã số thuế) lại không đến được bước tiếp theo (mình mua 1 tháng) bằng VTC pay. Mọi người cho hỏi có cách nào gỡ khó vấn đề trên hoặc chỗ mua tài khoản mega.nz uy tín không. Xin cám ơn.
Có nhiều hình thức thanh toán cái nào khó quá chuyên qua cái khác cho dễ bác. Không việc gì phải lấy đá đè chân mình cả bác à.