Vào diễn đàn Vn-Zoom bị KIS báo nguy hiểm. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vào diễn đàn Vn-Zoom bị KIS báo nguy hiểm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sáng nay 10/7/2019 mình mở https://vn-z.vn/forums/kho-tai-nguyen.96/ như mọi lần thì bị KIS thông báo như vậy: Connection not protected. Vậy nhờ Admin giải thích giúp.
Trân trọng cảm ơn!

4958

Sofadinhtuyen

Búa Gỗ
Vào bằng chrome cũng có cảnh báo tương tự đây. Chả hiểu ra làm sao nữa nhỉ? Gia hạn chứng chỉ đi bác :) cơ mà bác nào có bài nào chính xác nhất mô tả cái chứng chỉ SSL và có mấy loại chứng chỉ SSL này không ạ?

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
vẫn báo not sercure mà bác? :D
Vào bằng chrome cũng có cảnh báo tương tự đây. Chả hiểu ra làm sao nữa nhỉ? Gia hạn chứng chỉ đi bác :) cơ mà bác nào có bài nào chính xác nhất mô tả cái chứng chỉ SSL và có mấy loại chứng chỉ SSL này không ạ?
Vào bằng Firefox cũng bị chặn, cảnh báo tùm lum kìa mod ơi!...
Mình vào bằng Google Chrome thì không thấy hiện thông báo bảo mật nữa. Vấn đề đang được xử lý, các bạn chịu khó đợi nhé!

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mình xin phép khóa topic lại vì đã giải quyết vấn đề. Đây chỉ là lỗi hết hạn SSL theo chứ không có gì đặc biệt cả các bạn nhé.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Vào ngon rồi. Vào mấy trang bán SSL, soi mục Pricing, là nó liệt kê tất cả chứng chỉ liền á. Về cơ bản thì có SSL Free, SSL có phí cho cá nhân và SSL cho doanh nghiệp (hiển thị tên công ty lên địa chỉ trình duyệt). :v

ntnguyen

Rìu Vàng
Không biết vn-zoom bị làm sao, mình đăng nhập bằng facebook trên máy tính ko được, chỉ còn lưu được tài khoản trên ipad và điện thoại (android) thôi :(

Nó báo “An error occurred while connecting with facebook. Please try again later.”

Edit: Sau khi yêu cầu mật khẩu thì mình đã đăng nhập được rồi.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.