This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Upgrade windows 10 lên Windows 11 dành cho các máy đời Tống

Mình cài theo cách của bạn xong khởi động lại bị đứng luôn ở màn hình như hình dưới . các b tư vấn xử lý với ak

TuAnh0906

Gà con
Sao các bác ko dùng luôn WinToHDD cài luôn cho lẹ , máy tôi Dual CPU Xeon E5-2678 V3 , mainboard supermicro x10dal-i , 64G RAM DDR4, VGA Radeon RX 580 8G , check theo tool microsoft thì báo ko có TPM 2.0 và CPU không hỗ trợ, cài bằng WinToHDD bằng file iso dow trên web microsoft build 22000.376 chạy rất mượt

Vừa làm theo hướng dẫn và đã thành công nha. Mình tải bản win từ microsoft, khi cài tự nhận win giống bản win 10. Thank admin nhé.

Attachments

152 KB · Lượt xem: 47

xitrum123x

Búa Gỗ
Mình đã làm theo và mọi thứ hoàn hảo. Máy mình HP Folio 9480 4G ram đang dùng win10 pro bản quyền, từ hôm update bản vá lớn mới đây là nó cứ bị lỗi full disk miết (mặc dù máy mình dùng ổ SSD),chờ đến phát bực, cứ lúc đang gấp việc nó lại bị, may mà mình đọc được bài này làm theo lên luôn win 11 pro thế là ngon lành mọi thứ, sử dụng ban đầu thấy khởi động nhanh, tác vụ mượt mà hơn nhiều.

greendayif

Rìu Sắt
Muốn lên quá mà win 10 LTSC nên chịu bó tay, bác nào biết chỉ em nâng cấp lên mà ko mất bản quyền.

duypk

Rìu Sắt
Muốn lên quá mà win 10 LTSC nên chịu bó tay, bác nào biết chỉ em nâng cấp lên mà ko mất bản quyền.
Bạn hỏi khó quá, hay là cho mình 1 license W10 LTSC đi rồi mình chuột bạch luôn trên cái license đấy cho bạn.

taitanphong

Búa Gỗ Đôi
Mình vừa Upgrade cho Laptop Dell Inspiron 7570 của mình thành công, tất cả các app đều giữ lại ngon lành. Cám ơn chủ thớt.