Uninstall Tool v3.7.3.5718 Full - Gỡ cài đặt ứng dụng hệ thống | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Uninstall Tool v3.7.3.5718 Full - Gỡ cài đặt ứng dụng hệ thống

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Uninstall Tool là công cụ thay thế hoàn hảo cho tính năng gỡ bỏ chương trình tích hợp sẵn trong Windows bởi khả năng loại bỏ hoàn toàn các ứng dụng được cài đặt trên hệ thống, đồng thời dọn sạch các tập tin còn sót lại, giải phóng dung lượng ổ cứng. Phần mềm này hoạt động nhẹ nhàng, chiếm ít nguồn tài nguyên máy tính, ngay cả khi phải gỡ bỏ những ứng dụng lớn.

Các tính năng chính của Uninstall Tool:

– Gỡ bỏ các phần mềm không cần thiết trên hệ thống
– Giám sát cài đặt và hướng dẫn gỡ bỏ chi tiết
– Tốc độ gỡ bỏ nhanh chóng gấp 3 lần so với các phần mềm khác
– Loại bỏ các mục hệ thống tập tin và registry

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

trungnt92

Gà con
Phần mềm hay, không biết có gỡ dc 1 số cái ko thể gỡ hay 1 số phần mềm có pass ko nhỉ

Chưa kích hoạt chỗ nào bạn, thuốc thang bên trong đều đầy đủ hết, bạn kiểm tra lại không thì ghi lỗi lên đây cụ thể để mình và mọi người hỗ trợ!
1. File giải nén chỉ có 1 file .exe
2. Cài đặt xong vào phần ABOUT thì ghi là UNREGISTERED VERSION
3. Gỡ app thì nó bắt mua mới gỡ được hết

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bên trong có file thuốc chưa bạn, bạn tắt tính năng bảo vệ của antivirus rồi giải nén file, mình sợ AV nó ăn mất file đó rồi!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Vào các trang này tìm kiếm lại , vì họ update soft thường xuyên do đó nó bị chìm

Baby Shark

Búa Gỗ
Cho mình hỏi so sánh giữa các soft Unistall như: "Uninstall Tool & Revo Uninstall & IObit Uninstall & Your Uninstall" thì soft nào được nhiều người dùng nhất, soft nào xóa chương trình nhanh, mạnh, dễ sử dụng, nhiều tính năng tốt, giao diện đẹp hoặc dễ dùng. Mình đã download về mấy cái trên và có xài qua nhưng chưa rõ lắm. Mong các bạn trả lời giúp mình để mình dùng 1 chương trình chuẩn. Thank All.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho mình hỏi so sánh giữa các soft Unistall như: "Uninstall Tool & Revo Uninstall & IObit Uninstall & Your Uninstall" thì soft nào được nhiều người dùng nhất, soft nào xóa chương trình nhanh, mạnh, dễ sử dụng, nhiều tính năng tốt, giao diện đẹp hoặc dễ dùng. Mình đã download về mấy cái trên và có xài qua nhưng chưa rõ lắm. Mong các bạn trả lời giúp mình để mình dùng 1 chương trình chuẩn. Thank All.
Gở bỏ thì Uninstall tool và Revo .
Còn thích nhiều tính năng thì dùng các thứ khác , nhìn chung trên net giờ có nhiều soft un ai thích gì thì dùng đó .
Riêng với Your thì nên tránh dùng trên win10 với các tính năng khác sẽ dẫn đến die win , vì Your đã ngừng update rất lâu rồi

Vu Hao

Rìu Vàng
Còn thích nhiều tính năng thì dùng các thứ khác , nhìn chung trên net giờ có nhiều soft un ai thích gì thì dùng đó .
Riêng với Your thì nên tránh dùng trên win10 với các tính năng khác sẽ dẫn đến die win , vì Your đã ngừng update rất lâu rồi
Bác ơi! bạn ấy chưa đề cập đến total uninstall pro, bác có thể nói rõ thêm về phần mềm này được không ạ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác ơi! bạn ấy chưa đề cập đến total uninstall pro, bác có thể nói rõ thêm về phần mềm này được không ạ?
TOTAL nó được 1 cái là nó thống kê toàn bộ các thứ của 1 software do đó dùng total chủ yếu là truy vết tìm các file liên quan của soft cài đặt , còn gỡ bỏ thì như nhau thôi UN hay revo hay total cũng như nhau thôi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nếu total có khả năng truy vết tất cả các file liên quan thì khi dùng nó khả năng là hư win có cao không ạ?
Có liên quan gì đến SYSTEM đâu bạn , khi chạy total để truy vết soft đã cài thì chỉ liên quan đến soft thôi .
Còn dùng total mà bị hư hệ thống thì hãy xem lại total có bị dính cái gì theo hay ko

Baby Shark

Búa Gỗ
Thank Bác, cháu sẽ cài Uninstall Tool dùng vậy. Thấy bảo Uninstall Tool quản lý phần cài đặt tốt hơn Revo, còn Revo quản lý chương trình cài đặt tốt hơn.

Xem phần đính kèm 20429

Vào các trang này tìm kiếm lại , vì họ update soft thường xuyên do đó nó bị chìm
Bên trong có file thuốc chưa bạn, bạn tắt tính năng bảo vệ của antivirus rồi giải nén file, mình sợ AV nó ăn mất file đó rồi!
thanks a. Bị windows defender xóa mất file

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 01/10/2021!