Hỏi/ Thắc mắc - ứng dụng revit cho vẽ thiết kế nhà. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc ứng dụng revit cho vẽ thiết kế nhà.

hickle123

Búa Đá
Chào các bác, em đang học thiết kế nhà cửa, em đang tập thiết kế bản vẽ trên autocad thì được thầy trong trường chỉ nên vẽ trên Revit. Em về có tìm trên google thì rất ít về phần mềm đó. Hi vọng các bác trong group giúp tìm soft đó giúp em ah. Em xin cảm ơn các bác và admin

trantoantrung1990

Búa Gỗ Đôi
Nếu học mới bạn nên học Revit vì nó là phần mềm chuyên dựng nhà và bóc tách khối lượng. Rất chuyên nghiệp nếu sau ra trường đi làm luôn. Còn phần mềm dựng nhà thì có nhiều như 3dmax; sketup,... nhưng Revit nó tích hợp hết. Đặc biệt nó có cả kết cấu thép thì phải. Nói chung là cần ngâm cứu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm Autodesk Revit ở trên mạng mình search ra nhiều lắm mà bạn! Mình đã gửi cho bạn bản mới nhất (qua hòm thư tin nhắn riêng của bạn), có hình ảnh hướng dẫn đầy đủ.
Chúc bạn vui vẻ ;)

hickle123

Búa Đá
Phần mềm Autodesk Revit ở trên mạng mình search ra nhiều lắm mà bạn! Mình đã gửi cho bạn bản mới nhất (qua hòm thư tin nhắn riêng của bạn), có hình ảnh hướng dẫn đầy đủ.
Chúc bạn vui vẻ ;)
cảm ơn các bác

sk8er2598

Búa Gỗ
Chúc bạn vui vẻ ;)

Ban co the chia se cho minh link voi dc ko? Cam on ban nhieu.