Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

TRTien

Gà con
Chắc là trên máy tính của bạn có cài một trong những bộ văn phòng sau: Office 2016, Visio 2016, Project 2016, Office 2019, Project 2019. Các bộ văn phòng này có chung lệnh nhập CMD với Visio 2019 nên khi bạn nhập CMD của Visio vào nó sẽ báo lỗi (không phù hợp). Nhưng trong đó vẫn có dòng thông báo đối với Visio 2019 là: Offline product activation successful. Vậy nên Visio của bạn đã được kích hoạt rồi.
Cảm ơn bạn. Đúng như bạn nói, trong máy tính của mình đã có Office 2019 nhờ các bạn trên diễn đàn active giúp hôm trước.

htrung

Gà con
Bạn nào có key office 2013 cho mình xin với ! Active bằng mấy tool rồi mà không được. Cám ơn mọi người!

Daucua001

Búa Gỗ
hi các bác, mình có dùng MSActBackUp Portable để backup lại key win 7 uti .
nay mình cài lại win và muốn khôi phục lại key đấy nhưng không được.
Mong các bác giups mình khôi phục lại key với
cám ơn các bác

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
hi các bác, mình có dùng MSActBackUp Portable để backup lại key win 7 uti .
nay mình cài lại win và muốn khôi phục lại key đấy nhưng không được.
Mong các bác giups mình khôi phục lại key với
cám ơn các bác
Bạn khởi động lại máy xem sao.
Nếu vẫn ko được thì kích hoạt và sao lưu lại theo HD ở #1.

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Mình gặp lỗi khi add key.
Mã:
--- MSAct Plus v1.0.8 b3 ---
Đã có lỗi khi cài đặt key 0xc004f069
hình như là sai phiên bản. Máy mình cài không đúng bản office 2019 retail đúng không ạ?

Screenshot 2021-09-18 174614.png

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Mình gặp lỗi khi add key.
Mã:
--- MSAct Plus v1.0.8 b3 ---
Đã có lỗi khi cài đặt key 0xc004f069
hình như là sai phiên bản. Máy mình cài không đúng bản office 2019 retail đúng không ạ?

Xem phần đính kèm 27155
Đúng bản 2019 Pro+ retail rồi bạn.
- Bạn chờ key bên topic Tổng hợp key Windows và Office
- Hoặc nhờ mod hỗ trợ qua teamviewr tại topic Hỗ trợ kích hoạt Office 2016 & 2019
Nhận hỗ trợ get CID, kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019-365

vantatdt

Gà con
Các bạn cho mình hỏi nếu muốn active win/office khi đã có CID thì phải dùng MsAct ++ đúng ko?
Nếu đúng thì các bạn cho mình xin link download với, mình kiếm hoài k thấy.
Thanks,

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Hi bác, mình có 1 số máy HP Z420 có key OEM Win 7, trước khi cài bản 21H1 mình đã đc W10 Pro Digital mấy năm nay. Hôm nay cài 21H1 (cài mới như mọi lần) thì mấy máy đều báo lỗi Activation Failed [Error Code 0xC0EA000A], phần cứng đã bị thay đổi gì đó. Ko có nút đại loại như tôi đã thay đổi phần cứng để mình xử lý mà chỉ có Store vô mua bản quyền.
Mình lấy bản backup trước đó backup lại máy đang lỗi này, thì nó vẫn nhận Pro Digital. Ko hiểu bản 21H1 này cài mới lại lỗi key (đổi phần cứng). Giờ em thử đang digital up lên 21H1 trong win đang chạy luôn xem sao.
Nhờ bác chỉ dẫn xử lý ah. Cám ơn.
---Edit---
Tạm khắc phục là khi cài chịu khó nhập key dán trên thùng (key w7 pro) là ok. Trươc đó mình bỏ qua key và cài xông nó update bản quyền luôn, khó hiểu bản 21H1 quá

Sửa lần cuối:

Close

Gà con
ad cho em hỏi. máy đang dùng win ltsb 2016 có key, em cài lại sang win 10 pro add key win 10 vào thì báo lỗi 0xC004C008 thì có cách nào fix không. hoặc có cách nào add key nhanh không ạ. em cài hơn chục máy 1 lần mà gọi MS từng máy thì lại bị lâu