Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 39 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

lehoang226

Búa Gỗ
Ủa sao tiêu đề là hướng dẫn mà k thấy cái hướng dẫn nào nhỉ?

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Có bạn nào có key office pro 2016 không cho mình xin với, mình cảm ơn

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cập nhật nội quy box hệ điều hành:

Danh sách nhóm Helper - những member đủ uy tín và khả năng trợ giúp cho member khác : @thuwowngr, @tramanh89xd, @bbkim, @naroto, @thuanpm, @dungltcd, @philongphongvan , @dinhchungcm , @sec0. Nếu nhắn tin Teamviewer cho người ngoài danh sách này thì các member đó tự chịu trách nhiệm khi phát sinh các vấn đề.

kirala

Gà con
cho mình xin offlice pro plus 2019 với inbox mình dùm kiếm liên tục mấy ngày liền mà ko có T_T
mình cũng đang tìm, bác nào có cho em xin

TRTien

Gà con
Có cách nào active cho Visio 2019 mà không sử dụng phần mềm MSACT không mọi người? Cái MSAct tải về phần mềm virut nó xóa không cho tải.

gamma2

Rìu Vàng
Vậy thì bạn tạm tắt/ hoặc vô hiệu AV trước khi tải. Trước khi giải nén (nếu cần) cũng thế. Có thể đưa Msac vào phần loại trừ hoặc lại tạm tắt AV mõi khi chạy Msac. Tool này chắc không phải virus, chỉ là do AV nhận nhầm thôi, bạn cứ yên tâm nếu tải từ nguồn tin cậy.

BINGOCAT

Rìu Chiến
Cảm ơn bạn, mình có làm theo hướng dẫn được kết quả như này:
Xem phần đính kèm 26175

Tuy nhiên ở trong CMD thì nó có thông báo lỗi mã CID. Xong vẫn có báo cài cài đặt thành công. Như vậy việc kích hoạt đã ok chưa bạn nhỉ.
Chắc là trên máy tính của bạn có cài một trong những bộ văn phòng sau: Office 2016, Visio 2016, Project 2016, Office 2019, Project 2019. Các bộ văn phòng này có chung lệnh nhập CMD với Visio 2019 nên khi bạn nhập CMD của Visio vào nó sẽ báo lỗi (không phù hợp). Nhưng trong đó vẫn có dòng thông báo đối với Visio 2019 là: Offline product activation successful. Vậy nên Visio của bạn đã được kích hoạt rồi.