Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

xuanndc

Gà con
Nhờ chủ top (hoặc member biết) reg hộ cho một acc để sử dụng office 365 (hoặc form ofice trực tuyến). Em đang cần dùng form office có hỗ trợ math (công thức toán) mà tài khoản thường không hỗ trợ. Mail của em là [email protected]. Xin cảm ơn nhiều ạ !

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối:

Handrf

Kiếm đá
phiền bạn reg giúp mình 1 acc với name: drahan (hoặc drahanf nếu chẳng may bị trùng)
Email của mình
Văn bản ẩn cho người dùng: Nhanchu

mình cám ơn.

likeifyoulike

Rìu Vàng
Hình như có 1 topic của diễn đàn hưỡng dẫn tạo acc kiểu này rồi thì phải. Mình cũng từng làm thử và thành công rồi. Mà lâu rồi không nhớ topic đó đánh dấu trang ở đâu? Cách tạo acc đó phải fake ip #vietnam mới làm được, vì hình như trang thư điện tử .edu ảo đó của Trung Quốc nó sẽ không gửi xác nhận email nếu là ip vietnam. Mình nghĩ các bạn nên tự làm nếu có topic hưỡng dẫn rõ ràng rồi, thật sự khi mình tự làm và thành công nó thú vị hơn nhiều so với việc đi xin.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hình như có 1 topic của diễn đàn hưỡng dẫn tạo acc kiểu này rồi thì phải. Mình cũng từng làm thử và thành công rồi. Mà lâu rồi không nhớ topic đó đánh dấu trang ở đâu? Cách tạo acc đó phải fake ip #vietnam mới làm được, vì hình như trang thư điện tử .edu ảo đó của Trung Quốc nó sẽ không gửi xác nhận email nếu là ip vietnam. Mình nghĩ các bạn nên tự làm nếu có topic hưỡng dẫn rõ ràng rồi, thật sự khi mình tự làm và thành công nó thú vị hơn nhiều so với việc đi xin.
Bác @dinhchungcm cũng mới repost lại rồi đó.