Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
.
acc E3 lifetime
Nghe nói office 365 của 1 bác tên Ân là lifetime, có bác nào có acc đó không? Tôi cần kiếm 1 acc để lưu trữ onedrive và bảo đảm acc không bị die nửa chừng vì dữ liệu của tôi khá lớn.
Bạn nào giúp tôi với.
Bác cứ đùa, em đang dùng acc loại này của bác đã share mà lại.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nghe nói office 365 của 1 bác tên Ân là lifetime, có bác nào có acc đó không? Tôi cần kiếm 1 acc để lưu trữ onedrive và bảo đảm acc không bị die nửa chừng vì dữ liệu của tôi khá lớn.
Bạn nào giúp tôi với.
Acc bác share em vẫn chưa đổi pass, Cần dùng thì bác cứ lấy lại thôi, em hiện đã chuyển qua dùng office 2010 rồi ạ.

Ronaldo

Gà con
Bạn có thể tạo cho mình một acc được ko. Lấy tên mecatro hoặc pfiev nhé.
Cảm ơn bạn trước ?

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chàomod, mod cho mình xin 1 account với ạ.
Tài khoản mình muốn tạo: tuan2019
Mình cám ơn mod.
[email protected]
{EMO_028}

Sửa lần cuối:

cowboy

Búa Đá Đôi
Bạn nào giúp tôi với.
Nếu bạn chỉ cần onedrive và các files bạn lưu trữ không cần đảm bảo tính riêng tư, ví dụ softwares... , thì mình có thể gửi bạn 1 account onedrive for business (office A1 only). Không dám gọi là lifetime nhưng nó ở với mình từ ngày mình đăng ký cho trường học của bà xã đến nay cũng hơn 4 năm rồi. Sở dĩ mình nói đến tính riêng tư ở đây vì admin có thể xem file của members

hgthanh

Gà con
Chào Mod.
Mod cho mình xin một acount với ạ. Mod làm ơn tạo cho mình acount hgthanh.
Cảm ơn mod nhiều ạ.