Total Commander 10.0 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Total Commander 10.0

sutu2

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm quản lý file chuyên nghiệp trên Windows phiên bản mới nhất phiên bản 10.0
Total Commander là phần mềm quản lí file chạy trên Windows.
Chương trình với hai cửa sổ mở song song, tương tự như Norton Commander, tiện lợi cho việc sao chép, di chuyển file giữa các thư mục khác nhau. Bên cạnh những chức năng cơ bản như nén file/giải nén, xem nội dung các file văn bản... Total Commander còn cho phép người dùng thêm các tính năng thông qua plug-in.

* Tôi mới gửi bài lần đầu nên chưa rành lắm, có gì mong các bạn thông cảm. Thanks!

Sửa lần cuối:

malemkhoang

Rìu Chiến
Bạn nên đầu tư cho bài viết của mình sâu sắc hơn.
Về đặc trưng hay tính năng của phần mềm nên lấy từ giới thiệu gốc của nhà cung cấp, thêm vào là phần dịch ra tiếng Việt (có hiệu đính lại) của bạn;
Phần quyết định là những tính năng mà bạn cho là tâm đắc, đáng để mọi người quan tâm, kèm theo hình minh họa từ thực tế sử dụng của bạn, có thể thay thế bằng hình có sẵn trên Internet để tránh lộ hàng (trong bài của bạn, hình minh họa không mang tính đặc trưng và cũng không phải là hình thực tế sử dụng của bạn).
Nếu chỉ giới thiệu phần mềm thôi thì không nên dùng chức năng hạn chế người xem link gốc của phần mềm (tôi cho là bạn câu like), chỉ khi bạn có "nỗi niềm riêng tư với nó" thì mới nên hạn chế người xem.

sutu2

Búa Gỗ Đôi
Bạn nên đầu tư cho bài viết của mình sâu sắc hơn.
Về đặc trưng hay tính năng của phần mềm nên lấy từ giới thiệu gốc của nhà cung cấp, thêm vào là phần dịch ra tiếng Việt (có hiệu đính lại) của bạn;
Phần quyết định là những tính năng mà bạn cho là tâm đắc, đáng để mọi người quan tâm, kèm theo hình minh họa từ thực tế sử dụng của bạn, có thể thay thế bằng hình có sẵn trên Internet để tránh lộ hàng (trong bài của bạn, hình minh họa không mang tính đặc trưng và cũng không phải là hình thực tế sử dụng của bạn).
Nếu chỉ giới thiệu phần mềm thôi thì không nên dùng chức năng hạn chế người xem link gốc của phần mềm (tôi cho là bạn câu like), chỉ khi bạn có "nỗi niềm riêng tư với nó" thì mới nên hạn chế người xem.
Chân thành cám ơn góp ý của bạn, tôi sẽ đầu tư tốt hơn cho những bài sau.