Topic tìm tên nhạc cho anh em cùng nhau giúp đỡ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Topic tìm tên nhạc cho anh em cùng nhau giúp đỡ

DatVl

Búa Đá

Đã bao giờ bạn vô tình nghe thấy những đoạn nhạc hay 1 bài nhạc nào đó rất bắt tai mà bạn dành cả tuổi thanh xuân còn chưa biết nó là gì không nào? {big_smile}
Vì thế mình muốn lập Topic này cho AE cùng nhau hỗ trợ nhau tìm kiếm nha {adore}

Để dễ tìm được nhạc cần yêu cầu thì bạn nên cung cấp các thông tin như sau:
  • File đính kèm hoặc đường dẫn chứa bài/đoạn nhạc bạn yêu cầu kèm theo thời gian diễn ra bài/đoạn nhạc
  • Nhạc bạn cần tìm có từ nguồn nào? ( Phim, Hoạt hình, Video clip, Facebook, Tiktok,...)
  • Nhạc theo phong cách gì ? ( EDM, Trap, Dubstep, Jazz, Rock, Pop, Acoustic, đồng quê, cổ điển, dân gian,... )
  • Ca sĩ hay người tạo ra nhạc ?
  • Nhạc của quốc gia nào ?
  • 1 phần lời/giai điệu mà bạn có thể nhớ được
Mong AE giúp đỡ nhau nhé ! {lmao}

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hồi trước khi còn dùng Symbian trên Nokia N8 có ứng dụng shazam tìm nhạc bằng giai điệu. Không biết giờ có trên Android và Ios nữa không.