This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mình thử rồi bro ah, k được mới cần sự trợ giúp
Bạn qua topic nhờ trợ giúp kích hoạt post lên nhờ trợ giúp sẽ có người vào trợ giúp bạn, ko gấp thì chờ mình chút mình sắp về tới nhà rồi mình coi giùm bạn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nó có mấy cách để lấy DL cho nó mà, tool Hwid và Script bản chất nó cũng giống nhau, đều là tạo ra Gatherosstatemodified nôm na như giấy thông hành để lấy DL cho nó thôi

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
không thấy linh?

phongtv

Búa Đá
Các bạn dùng Microsoft Activation Scripts 1.4 kích hoạt sử dụng được một thời gian cho mình hỏi windows 10 có ổn định không? Và khi cài lại win tự động có bản quyền số hay lại phải sử dụng tool.

dungltcd

Lạt Ma
Tool này không can thiệp bất kỳ một file hệ thống hay registry nào, nó chỉ làm một việc duy nhất là lấy file GenuineTicket.xml rồi gửi lên Store để lấy digital tương tự như quá trình bạn nâng cấp từ Win7==>Win10.

Tất nhiên nếu bạn cài bằng ISO retail hoặc IoT sẽ auto Digital còn bằng ISO Business(VLSC) thì phải nhập key GEN.

phongtv

Búa Đá
Trước đây mình tải bản ISO ở topic windows 10: "Windows 10 IoT Enterprise LTSC 2019 sự ổn định đi cùng năm tháng" trên đây nhưng giờ tìm lại không thấy nên không biết thuộc loại nào? Bạn làm ơn cho mình xin bản ISO IoT retail.

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Minh đang chạy Win 10 Pro có BQS. Nếu kích BQS LTSC rồi mốt về lại Pro thì BQS của pro còn ko ah?

dungltcd

Lạt Ma
Minh đang chạy Win 10 Pro có BQS. Nếu kích BQS LTSC rồi mốt về lại Pro thì BQS của pro còn ko ah?
Bản quyền Digital của Pro vs LTSC là độc lập chạ liên quan gì tới nhau, bạn có thể lấy digital cho hầu hết các editions trên cùng một máy sau này cài bản nào là có bản quyền bản đó ( Ngoại trừ Pro single languge và LTSC N).

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
do bên mình có mấy máy HP mua seconhand có key bản quyền Pro, mà bản Pro gần đây chập chen quá nên chuyển qua LTSC xem sao. Mà nó cho dùng key Pro kích bản quyền luôn thì tốt quá, đỡ bị kiểm tra