[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809!

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
Dùng tool này kích hoạt office 16 retail thì bị chuyển thành office 19 VL nhưng vẫn không kích hoạt được. Xin hướng dẫn.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
file rar tải về có cái all có cả cra ck office luôn đó bạn , nhưng chưa dùng nên ko biết có hiệu quả ra sao
Chiều nay em có check thấy script có mấy dòng ospp. Nhưng đấy là KMS mà bác! Em nghĩ là nếu đã vào đây rồi thì không tính KMS :D
View hidden content is available for registered users!

Modelo

Rìu Chiến
Bạn nào có thề cho mình biết password giải nén là gì được không? Cám ơn trước

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Bạn nào có thề cho mình biết password giải nén là gì được không? Cám ơn trước

- File tải từ #1 không có pass mà bạn.

wikikip

Rìu Sắt
chắc ms chặn rùi hay sao mà mình thử k được, trưa nay thử với laptop thì ok, còn với pc ở nhà vừa thử xong, k được. đang có key ltsc 2019 bình thường, tự nhiên thích đua đòi bản quyền số nên giờ phải restore lại, may mà đã đề phòng lỗi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
chắc ms chặn rùi hay sao mà mình thử k được, trưa nay thử với laptop thì ok, còn với pc ở nhà vừa thử xong, k được. đang có key ltsc 2019 bình thường, tự nhiên thích đua đòi bản quyền số nên giờ phải restore lại, may mà đã đề phòng lỗi.
Key của bạn khi add vô nó có DL không hay chỉ là kích hoạt bình thường thôi vậy? Cách lấy DL cho LTSB và LTSC như trên bài mình vẫn làm bình thường có sao đâu bạn ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có thể bị dính key cũ , bạn xem cách gỡ key cũ sau đó chạy lại cái tool là có kỷ thuật số

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
báo lỗi luôn bạn ah, bạn rảnh ktra thử giúp mình với.
Giờ mình đang ngoài đường onl bằng dt không ngồi máy, bạn thử chạy lệnh gỡ hết key đã add trước đó rồi làm lại từng bước như trong bài sẽ được mà