[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809!

vinh9911176

Búa Đá
VL hay RT đều có thể lấy digital hết mà bạn?
ý là mình dùng bản pro vl, sau khi dùng tool này lấy digital thì thành bản retail, tự nó chuyển từ vl qua retail rồi kích hoạt đấy

có cách nào dùng cho bản vl không ấy ?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
ý là mình dùng bản pro vl, sau khi dùng tool này lấy digital thì thành bản retail, tự nó chuyển từ vl qua retail rồi kích hoạt đấy

Win 10 thì VL hay RT chức năng không có gì khác biệt, mà sao bạn lại muốn VL ghê vậy.
Muốn dùng key VL lấy số thì đơn giản là dùng key VL còn lượt online kích hoạt thôi.

vinh9911176

Búa Đá
Win 10 thì VL hay RT chức năng không có gì khác biệt, mà sao bạn lại muốn VL ghê vậy.
Muốn dùng key VL lấy số thì đơn giản là dùng key VL còn lượt online kích hoạt thôi.

chỉ là mình thấy cách làm của tool là thế, còn thói quen đó giờ cứ vl mà táng

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
chỉ là mình thấy cách làm của tool là thế, còn thói quen đó giờ cứ vl mà táng
Key windows ko khe MAK hay là Retail , nếu key đúng edition còn lượt thì kích hoạt tốt cho dù iso setup là retail hay là volume
Còn như đã có KTS rồi thì key ko còn là vấn đề nữa .
Bản chất 1 edition windows 10 khác biệt giữa volume và retail chỉ là khác cái license

bbkim

Mỗi người một câu chuyện

Digital Lincense dành cho Retail. Nếu không đưa về Retail thì sao lấy Digital License.

Hầu như không ai chú ý đến điều này. Bạn lại quan tâm tới nó. Hay đấy.

chuyennho184

Rìu Sắt Đôi
Nhờ các bạn giải thích giúp.

Hiện mình đang dùng bản Win 10 Ent LTSC và đã kích hoạt bản quyền số bằng tool này. Nếu chuyển sang bản Win 10 Pro thì có kích hoạt bản quyền số sẵn luôn không? Hay phải kích hoạt lại lần nữa.

Thank các bạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ các bạn giải thích giúp.

Hiện mình đang dùng bản Win 10 Ent LTSC và đã kích hoạt bản quyền số bằng tool này. Nếu chuyển sang bản Win 10 Pro thì có kích hoạt bản quyền số sẵn luôn không? Hay phải kích hoạt lại lần nữa.

Thank các bạn.
Nếu trước đó Win10 Pro của bạn đã có digital license thì cài lại bản Pro auto kích hoạt nhé, ngược lại thì bạn biết rồi đó.

Homeland

Búa Đá
Cám ơn bạn!

Vu Hao

Rìu Vàng
No, HWID=hardware ID, ý nói Digital License sẽ dùng HWID để xác thực phần cứng.
trước cũng có Tool HWID của Slave77 viết bằng C++ nhưng không mạnh bằng tool này .
Dạ, mà hình như trước đó trong topic tổng hợp key bác có lần đã đề cập đến 1 Tool HWID nào đó có phải là Tool HWID của Slave77 không ạ?

dungltcd

Lạt Ma
Dạ, mà hình như trước đó trong topic tổng hợp key bác có lần đã đề cập đến 1 Tool HWID nào đó có phải là Tool HWID của Slave77 không ạ?
không bạn mình không dùng tool của bạn slave77, ý mình nói lúc đó là dùng hwid ý là dùng phương pháp lấy số chung của tất cả các tool.
mà kể cả dùng key thì cũng vẫn phải dùng đến hwid.