Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1392 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

sukoro

Búa Gỗ
Năng đi tương tác đi bạn, có cho đi mới nhận được chứ
Báo cáo bác là mình muốn tương tác lắm nhưng mà gà vì mình dân văn phòng không biết nhiều kiến thức về mấy cái này, mình muốn dùng bản 2021 vì đơn giản là cái office 2021 nó có cái hàm xlookup mà 2 hàm hlookup và vlookup không có chức năng tương tự thôi bác ạ!

hptrungduc

Rìu Sắt
Báo cáo bác là mình muốn tương tác lắm nhưng mà gà vì mình dân văn phòng không biết nhiều kiến thức về mấy cái này, mình muốn dùng bản 2021 vì đơn giản là cái office 2021 nó có cái hàm xlookup mà 2 hàm hlookup và vlookup không có chức năng tương tự thôi bác ạ!
cần script không thì đợi mình lục lại link của mấy mod trong này cho nhanh chứ đợi đến tết công-gô

sukoro

Búa Gỗ
nói chung búa gỗ với gà con như tôi với bác, muốn canh được key khó lắm bạn, tốt nhất tìm các mod nhờ họ active từ xa cho nhanh. không thì sài scipt tạm cũng được bạn ạ.
Vâng bác ạ, mình đang dùng scrip thôi chứ trước mua mấy key rẻ 2-300k kích hoạt mà sau nâng cấp office nó bay sạch từ 2010 đến 2019 luôn nên giờ cũng ngại

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Vâng bác ạ, mình đang dùng scrip thôi chứ trước mua mấy key rẻ 2-300k kích hoạt mà sau nâng cấp office nó bay sạch từ 2010 đến 2019 luôn nên giờ cũng ngại
Giờ 2 bạn mà chờ được key thì chắc gì đã dùng đc, Get CID có nổi đâu. Cần thì đăng bài bên topic hỗ trợ đi, mình giúp cho 1 lượt 2021 LTSC.

Sửa lần cuối:

sukoro

Búa Gỗ
Giờ 2 bạn mà chờ được key thì chắc gì đã dùng đc, Get CID có nổi đâu. Cần thì đăng bài bên topic hỗ đi, mình giúp cho 1 lượt 2021 LTSC.
Đăng bên đó là chỗ nào thế bác? mình mới vào diễn đàn này thấy nhiều mục quá không biết đường nào mà lần, bác thông cảm tuổi mình cái gì nó cũng chậm chạp mất rồi ạ!

hptrungduc

Rìu Sắt
Đăng bên đó là chỗ nào thế bác? mình mới vào diễn đàn này thấy nhiều mục quá không biết đường nào mà lần, bác thông cảm tuổi mình cái gì nó cũng chậm chạp mất rồi ạ!
bác gặp bác @chungchidinh ở trên nhé, nhớ thưa gửi đàng hoàng, tải teamviewer về gửi bác ấy ID với pass bác ấy active cho, mình nhờ được một máy rồi, uy tín. cảm ơn bác lần 2 nha, bác không bận thì kích hoạt giúp em thêm máy nữa, máy của vợ em

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
bác gặp bác @chungchidinh ở trên nhé, nhớ thưa gửi đàng hoàng, tải teamviewer về gửi bác ấy ID với pass bác ấy active cho, mình nhờ được một máy rồi, uy tín. cảm ơn bác lần 2 nha, bác không bận thì kích hoạt giúp em thêm máy nữa, máy của vợ em
Cứ đăng bài đi, mình sẽ hỗ trợ trong khả năng của mình, đừng lạm dụng các supporter vào mục đích vụ lợi cá nhân là được, còn lại thoải mái.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
hic, đang tính mua lun ớ, bác làm em quan ngại quá :v Thế bác nhớ script không, cho mình xin với.
Mua key online thì kích hoạt online được, không phải get cid. Còn vụ cài lại máy mất bản quyền, có lẽ do bạn không backup lại trước khi cài thôi.

dtyuhbz

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail 4 Keys Time: 22:38:24 09/04/2023 (GMT+7)

Win 10 RTM Core OEM:-censor- Time: 22:41:22 09/04/2023 (GMT+7)

Office16_VisioProR_Retail Time: 00:07:07 10/04/2023 (GMT+7)

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bạn mua key Retail của ai đó trong diễn đàn thì phải kích hoạt được bằng online và có bản quyền vĩnh viễn trên PC/laptop đó. Mỗi key Office Retail hình như có 5 lần kích hoạt onl và 10 lần kích hoạt by phone. Ví dụ bạn cài Office 2019 Retail pro plus trên máy A thì sau này bạn cài lại bản Office 2019 Retail pro plus trên máy A đó vẫn phục hồi bản quyền được (add chính key Retail đó vào). Trường hợp bạn cài bản VL thì vẫn phục hồi bản quyền nếu biết cách backup bản quyền trước đó. Nếu canh key khó thì nhờ các mod uy tín người ta kích hoạt giúp hoặc cài các bản còn sẵn key ấy. Không nên dùng keý KMS hay Cr@ck.
Key: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
TCQJN-* vẫn còn kích hoạt được (get web)

Sửa lần cuối: