Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1393 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

MinhGiang

Rìu Vàng
Có bác nào còn key Office 2013 pro plus vl không cho mình xin với
Sao không dùng bản retail? hiện có key đang còn sống
Key: NJ3RQ-...
Description: Office15_ProPlusMSDNR_Retail
Sub Type: X18-32619
Error Code: 0xC004C008
Time: 10:59:54 10/04/2023 (GMT+7)

Nếu đã cài bản VL thì dùng code kích key retail

if i could tell you

Rìu Chiến
Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail Time: 4/10/2023 (GMT+7)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cụ này nhiều key Office 2021 thật, nhưng để hide bằng pots cao quá em ko xem được.
Cụ ném cho em xin 1 cái 2021 để em kích máy cho con bồ của em với, chót hứa với nó rồi.
Trước đây có cụ Haibm hay post key kiểu này mà lâu không thấy cụ ấy.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cụ này nhiều key Office 2021 thật, nhưng để hide bằng pots cao quá em ko xem được.
Cụ ném cho em xin 1 cái 2021 để em kích máy cho con bồ của em với, chót hứa với nó rồi.
Tôi thấy bạn cũng lạ nhỉ. Mới reg nick đầu năm 2023 mà vẫn biết anh ấy. Chắc chắn bạn là 1 người nào đó tôi đã từng biết.

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Chả phải giấu, tui là cháu đc ổng truyền dạy cho, đang ôm cái kho key của ổng nữa nè.
Không mún hide cao nhưng chả hỉu sao ổng dạy dùng code chặn view của những chú hay leak,tui dùng mà hổng đc.Tui gửi key by phone cho ông ,đừng vác đi đâu share là đc nhá

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Chả phải giấu, tui là cháu đc ổng truyền dạy cho, đang ôm cái kho key của ổng nữa nè.
Không mún hide cao nhưng chả hỉu sao ổng dạy dùng code chặn view của những chú hay leak,tui dùng mà hổng đc.Tui gửi key by phone cho ông ,đừng vác đi đâu share là đc nhá
Anh có nhận cháu không anh, em làm đệ tử chân truyền cho.

nguyentam787

Rìu Bạc
bác làm ơn gửi cho m xin ké 1 key office 2021 retail với. m đạt post nhưng ko tài nào đủ tin nhắn. xin cảm ơn!