Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1081 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

wolk1535

Rìu Chiến Vàng
Tài khoản bị khóa
Office 2010 RTM_StandardMSDN_Retail Online Key (WebAct) 20/07/2022

Office 2016_ProPlusMSDNR_Retail by Phone (WebAct) 20/07/2022
Error Code: 0xC004C060 Time: 22:50:11 20/07/2022 (GMT+7)

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail by Phone (WebAct) 20/07/2022

Sửa lần cuối:

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
Office 2010 RTM_StandardMSDN_Retail Online Key (WebAct) 20/07/2022
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Office 2016_ProPlusMSDNR_Retail by Phone (WebAct) 20/07/2022

Office 2016_VisioProR_Retail by Phone (WebAct) 20/07/2022

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail by Phone (WebAct) 20/07/2022
Office 2016_VisioProR_Retail,Error Code: 0xC004C060

rcluu

Gà con
Bạn cho mình xin 1 key windows 10 pro được không ạ, mình tìm hôm qua giờ không được, cảm ơn bạn.

Các bạn cho mình xin key của
Office21_ProjectPro2021 retail
mình cảm ơn ạ

Song Ngoc

Rìu Bạc
Win 10 RTM Education Retail Time: 7/20/2022 3:07:58 PM (GMT+7)

Office16_ProjectProR_Retail Time: 7/20/2022 3:16:27 PM (GMT+7)
Sao không thấy được Key Windows 10 Pro Education Retail bạn nhỉ? Chỉ thấy và Active được Key Windows 10 Education Retail thôi.Cảm ơn bạn. Mình tò mò xem coi Education và Education Pro có gì khác nhau với Windows 10(11)Pro bằng cách change key và active từ Windows Pro 11.Thực ra mình đã có Account MS các loại đó rồi bằng cách Active bằng tool của bác haibimh(Cài mới tốn thời gian quá).

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Sao không thấy được Key Windows 10 Pro Education Retail bạn nhỉ? Chỉ thấy và Active được Key Windows 10 Education Retail thôi.Cảm ơn bạn. Mình tò mò xem coi Education và Education Pro có gì khác nhau với Windows 10(11)Pro bằng cách change key và active từ Windows Pro 11.Thực ra mình đã có Account MS các loại đó rồi bằng cách Active bằng tool của bác haibimh(Cài mới tốn thời gian quá).
Keys Windows 10 Pro Education Retail do các cơ sở giáo dục cấp gắn kèm tài khoản email mới có bản quyền số,được quản lí bới Admin nên các keys reail share ra có kích kiểu gì cũng k có bản quyền số.
Tốt nhất dùng Mas 1.4 hay 1.5 có bản quyền số luôn,sau đó cài lại có ad keys retail hay VL vẫn có bản quyền số.

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
bác ơi cho em hỏi chút là em Add key Office 2021 mà nó báo key bị block. bác giúp em với ạ !
Xem phần đính kèm 35837
Nó blocked thì bỏ thời gian ra mà canh keys share hoặc xuỗng box thương mại mà mua của các Mod bán đó.
Keys tôi vô khối nhưng forums thiếu luật,có rất nhiều thằng bẩn bựa chuyên like để view,ăn xong nó sẽ unlike hoặc leak keys đi nơi khác nên tôi cũng chỉ đi cướp về đây câu view câu like thôi chứ share thì vô nghĩa quá nên tôi k làm việc ấy.Đợi khi tôi có chức năng chặn view để chặn hết những thằng bựa tôi mới share.

0nekill123456

Búa Gỗ Đôi
Nó blocked thì bỏ thời gian ra mà canh keys share hoặc xuỗng box thương mại mà mua của các Mod bán đó.
Keys tôi vô khối nhưng forums thiếu luật,có rất nhiều thằng bẩn bựa chuyên like để view,ăn xong nó sẽ unlike hoặc leak keys đi nơi khác nên tôi cũng chỉ đi cướp về đây câu view câu like thôi chứ share thì vô nghĩa quá nên tôi k làm việc ấy.Đợi khi tôi có chức năng chặn view để chặn hết những thằng bựa tôi mới share.
oki bác. em mới active qua LTSC rồi ạ. ko biết có ngon bằng nguyên bản ko bác nhỉ