Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1082 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Trước khi đang bài phải kiểm tra key ? . Phải đọc nội qui ở trang số 1 ?
Key bạn đang đã chết ,và bạn đang lại key đã đang .Mình khuyên bạn sửa lại bài đi
Mình xóa key rồi, nhưng sao mình active nó qua luôn nhỉ, thề ko nói điêu

DungCantho

Búa Đá
ko trước giờ mình chỉ cài office 365 E5 Developer và office Pro Plus 2019 thôi.
tự nhiên active bằng key 2021 trên thì thấy active luôn
Tương tự như vậy, nếu bạn đã active office 2019 bằng key retail, khi format máy và cài máy lại với office 2021 khi chưa active thi nó tự động active với office 2019 (nhưng trước khi active nó vẫn hỏi có đồng ý chuyển xuống 2019 không?) nếu chúng ta đồng ý thì nó tự động nhận key 2019 cũ (đã active trước) và thành bản office 2019. Nếu chúng ta có key 2021 nhập vào (change license) thi nó sẽ thành office 2021.

nson3006

Gà con
Bữa nọ xin được key mà đi công tác không nhập đc, nay nhập thì báo lỗi ad ạ, em nt riêng rồi, cảm ơn admin check

wolk1535

Rìu Chiến Vàng
Tài khoản bị khóa
Windows Server 12 R2 RTM ServerStandard Volume:MAK Online Key (WebAct) 21/07/2022

Windows Server 12 R2 RTM ServerDatacenter Volume:MAK Online Key (WebAct) 21/07/2022

Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail Online Key (WebAct) 21/07/2022

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online Key (WebAct) 21/07/2022

Sửa lần cuối:

rayrung

Búa Gỗ Đôi
Tương tự như vậy, nếu bạn đã active office 2019 bằng key retail, khi format máy và cài máy lại với office 2021 khi chưa active thi nó tự động active với office 2019 (nhưng trước khi active nó vẫn hỏi có đồng ý chuyển xuống 2019 không?) nếu chúng ta đồng ý thì nó tự động nhận key 2019 cũ (đã active trước) và thành bản office 2019. Nếu chúng ta có key 2021 nhập vào (change license) thi nó sẽ thành office 2021.
vậy ae cứ cài office 2019 active xong rồi change license bằng key die 2021 là có office 2021 dùng rồi