Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 368 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Office 2010 RTM_ProPlus_Retail Get Web

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Education Volume:MAK online (Activ. Count : 2791)

Windows 7 All Volume Editions Volume:MAK online (Activ. Count : 278); (Activ. Count : 3229)
2 product keys

Office 2013_ProPlusVL_MAK online
2 product keys

Office 2013_VisioProR_Retail Online

Office 2013_ProjectProR_Retail Online

Office 2010 RTM_ProPlus_MAK online (Activ. Count : 918); (Activ. Count : 4812)
2 product keys

Office 2010 RTM_ProjectPro_Retail2 Online

Win 8 RTM Professional Retail phone

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone!Get CID qua WEB!

Win 10 RTM Core (Home) Retail Phone, get CID qua WEB

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Office16_SkypeforBusinessVL_MAK Online

Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Get Web 2 Key : R2KQW-KHMCT ( Key đã Block )

Sửa lần cuối:

Mr chien

Búa Gỗ
Bạn vào đây lấy và làm thì có kỹ thuật số luôn
download file về chạy cmd rồi ấn số 2 thế là có kỹ thuật số không cần phải tìm key
(đã tháo key mới thử xong thì thành công) Nhưng cài lại mới không biết có còn KTS nữa không thì chưa thử
còn kts, nhưng không tự nhận, cho key mồi vào lên luôn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác nào có key office 2019 Pro Retail cho em xin 1 key với, em mò ad mấy trang trước toàn key die rồi. Cám ơn các bác nhiều !
Key retail thì bạn phải chờ các bác và mọi người share và nhanh tay thôi mới còn lượt bạn ạ, vì key này khi public ra không chỉ ở forum mình đâu, nó còn đi nhiều nơi khác nữa nên nhanh hết lượt lắm. Bạn cũng có thể qua đây lấy key Mak còn lượt online rồi qua đây làm theo như hướng dẫn để kích hoạt bằng key Mak. Còn nếu không tự làm được thì có thể qua đây hoặc đây post lên nhờ trợ giúp qua TeamViewer.

Vu Hao

Rìu Vàng
Bạn paste vào cmd admin rồi gửi nội dung file txt lên đây.
Mã:
cscript //nologo slmgr.vbs /dti 5f472f1e-eb0a-4170-98e2-fb9e7f6ff535 > step2.txt
start step2.txt
@
Bác dungltcd cho mình hỏi cách nhập key này là cách áp dụng cho tất cả các máy hay chỉ dành cho riêng máy của bạn @anhham vậy? Cám ơn bác nhiều.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác dungltcd cho mình hỏi cách nhập key này là cách áp dụng cho tất cả các máy hay chỉ dành cho riêng máy của bạn @anhham vậy? Cám ơn bác nhiều.
Tất nhiên là máy nào cũng hỗ trợ hết, nhưng quan trọng là cần SKUID đã có bật trong máy chưa.