Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 366 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Em đang dùng bản 2013 ProPlus VL nhưng hay đơ mỗi khi Ctrl + A để làm gì đó. Em gỡ ra rồi và giờ đang tìm bản 2016.
Các bro cho em hỏi giờ nên tải bản nào của 2016 (retail hay VL...hay home/ student...) để activate tiện nhất ạ? Em dùng tính năng cơ bản thôi.
p.s: em lọ mọ tìm file tải nguyên gốc 2019 về cài và đọc được thông báo "chỉ dành cho win 10" :(
em sử dụng 8.1
thanks các bác.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail Online

Win 10 RTM ProfessionalN Retail Online

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office16_AccessR_Retail Online

Office16_ProjectProR_Retail Online

Office16_VisioProR_Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Online

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online

Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail Online

Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retail Online

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online

Visual Studio 2019 RTM Enterprise Retail Online

Visual Studio Enterprise 2017 RTM Enterprise Retail Online

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vào đây thì cứ nhắm mắt cài bừa một bản rồi lên đây xin trợ giúp thì kiểu gì chả có người giúp mod Tô nhỉ ! ?
Nhiêu khê lắm anh ạ, ngay fanpage của diễn đàn mà thành viên tung hứng xúi dại dùng [loader], [script cmd auto] [Cr@ck], [toolkit] lên Office quá chừng, không hiểu sao các bạn ấy không vào đây mà lận đận với mấy cách trên mãi.

dungltcd

Lạt Ma
Nhiêu khê lắm anh ạ, ngay fanpage của diễn đàn mà thành viên tung hứng xúi dại dùng [loader], [script cmd auto] [Cr@ck], [toolkit] lên Office quá chừng, không hiểu sao các bạn ấy không vào đây mà lận đận với mấy cách trên mãi.
di sản của một thời đói khổ nó thế. :D

Kiểu như khổ mãi quen rồi bây giờ sướng không chịu được ! :D

truongxd54

Búa Đá
Key bạn cần ở post #5811.
bạn còn key win 7 pro mà còn active online được ko ạ? key ở #5811 ko còn active online được nữa ạ, tks bạn nhiều

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
bạn còn key win 7 pro mà còn active online được ko ạ? key ở #5811 ko còn active online được nữa ạ, tks bạn nhiều
Key vẫn còn 261 lượt online nhưng Win 7 bây giờ không điền key acitve online được nữa phải getweb lấy cid kích hoạt thôi do microsoft không cho kích hoạt online.

dungltcd

Lạt Ma
Phía trên post của bạn có một vị cao nhân đắc đạo, mau mau dùng hết sự chân thành xin đi, sẽ có ngay trong ít phút.
Pro hiếm key mà tính năng cũng chỉ tương đương ProPlus, mặc dù mình cũng ko dùng bản này nhưng cũng phải lựa chọn người để giúp, giúp bừa bãi nó phí cái key. {flame}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhiều khi mấy bạn đó chỉ tham gia ngoài Fanpage và không tham gia trong forum nên không biết á Mod :p