Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 348 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Vậy sao mình copy - paste 2 key theo pic này nhưng vẫn ko active đc. Bạn có thể chỉ mình cách khác được ko ạ
Bạn qua đây post nhờ trợ giúp rồi gởi ID và Pass TV vào Ib mình giup cho nhanh

dungltcd

Lạt Ma
Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Enterprise Volume:MAK Online 4000+
No quote
Windows(R) 7, UltimateN edition Retail Phone
No quote
Windows(R) 7, ProfessionalN edition Retail Phone
No quote
Lâu lắm mới thấy một key Embedded Enterprise, Loại này cũng thuộc dạng hiếm trong khi Embedded Pro thì quá trời. :D

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
các bạn có thể cho mình xin 1 key win 10 enterprise hoặc edu, mà chỉ cần nhập vào máy là nó nhận k cần get id hay team view được k?
mình cảm ơn các bạn, mình thấy để key online nhưng chưa rõ là nhập vào là active luôn hay phải lấy id để làm tiếp
máy mình đang w10 pro ạ

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
các bạn có thể cho mình xin 1 key win 10 enterprise hoặc edu, mà chỉ cần nhập vào máy là nó nhận k cần get id hay team view được k?
mình cảm ơn các bạn, mình thấy để key online nhưng chưa rõ là nhập vào là active luôn hay phải lấy id để làm tiếp
máy mình đang w10 pro ạ
Bạn dùng key Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK tôi post ở đây nhé! Bạn cài Win10 Pro thì cứ để vậy,dùng key Enterprise kích hoạt Online nó sẽ tự chuyển phiên bản.
Key: RM8WN-
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98704
Remaining: 402
Time: 9/24/2020 6:19:35 AM (GMT+7)
Office15_LyncVL_MAK Online 1000

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn dùng key Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK tôi post ở đây nhé! Bạn cài Win10 Pro thì cứ để vậy,dùng key Enterprise kích hoạt Online nó sẽ tự chuyển phiên bản.
Key: RM8WN-
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98704
Remaining: 402
Time: 9/24/2020 6:19:35 AM (GMT+7)
cảm ơn bạn, nó báo đã kích hoạt thành công và liên kết với tài khoản của mình
giờ mình backup để dư phòng cái đã
trong phần setting - system - about thì nó hiện win 10 enterprise
nhưng khi chuột phải my computer nó vẫn để 10 pro
cái này chắc k ảnh hưởng gì đâu nhỉ các bạn?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
cảm ơn bạn, nó báo đã kích hoạt thành công và liên kết với tài khoản của mình
giờ mình backup để dư phòng cái đã
trong phần setting - system - about thì nó hiện win 10 enterprise
nhưng khi chuột phải my computer nó vẫn để 10 pro
cái này chắc k ảnh hưởng gì đâu nhỉ các bạn?
- Bạn tắt giao diện computer đi rồi lại chuột phải vào my computer sẽ thấy thông báo Windows 10 Enterprise.
- Giờ máy đã có bản quyền số Ent rồi nên ko cần backup làm gì nữa.Khi cài lại máy,với bản 10 Ent này bạn cần dùng 1 key 10 Ent OEM hay MAK nhặt đại tren mạng kích hoạt lại(kể cả key đã block) thì máy lại nhận bản quyền số ngay.
Nghe nói 10 Ent có cả key Retail,tôi chưa có cơ hội trải nghiệm nên ko dám phán bừa.

Office Standard 2010 MSDN Retail Phone

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
- Bạn tắt giao diện computer đi rồi lại chuột phải vào my computer sẽ thấy thông báo Windows 10 Enterprise.
- Giờ máy đã có bản quyền số Ent rồi nên ko cần backup làm gì nữa.Khi cài lại máy,với bản 10 Ent này bạn cần dùng 1 key 10 Ent OEM hay MAK nhặt đại tren mạng kích hoạt lại(kể cả key đã block) thì máy lại nhận bản quyền số ngay.
Nghe nói 10 Ent có cả key Retail,tôi chưa có cơ hội trải nghiệm nên ko dám phán bừa.

Office Standard 2010 MSDN Retail Phone
No quote
Thông tin nhiễu loạn, Win 10 Enterprise chưa bao giờ có key Retail đâu bác, chỉ có Win 7 Enterprise là có key Retail.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Education Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
cho mình xin key Office19 ProPlus2019MSDNR_Retail edition đi các bác ơi
thank các bác nhiều!
Key retail bạn phải canh các bác chia sẻ thôi vì key này mau hết lượt lắm, giờ chỉ còn key Mak thôi, bạn quay lại post này lấy key Mak, rồi qua topic này hoặc này làm theo hướng dẫn để kích hoạt online, còn nếu không tự làm được thì qua topic này hay này post lên nhờ trợ giúp qua TeamViewer

minhthanh86

Búa Gỗ
Key retail bạn phải canh các bác chia sẻ thôi vì key này mau hết lượt lắm, giờ chỉ còn key Mak thôi, bạn quay lại post này lấy key Mak, rồi qua topic này hoặc này làm theo hướng dẫn để kích hoạt online, còn nếu không tự làm được thì qua topic này hay này post lên nhờ trợ giúp qua TeamViewer
thank bác đã chia sẻ, mình tự làm đc, mình chỉ thiếu key thôi, {big_smile}

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online (Phone)

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Windows(R) 7, Professional edition Retail Phone

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Sửa lần cuối: