Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 347 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thật ra win10 hiện giờ thì ko còn lo ngại về BQ nữa , chỉ có các win khác 10 và các loại office vẫn rất cần lòng nghĩa hiệp từ các bác
Keys thì vô khối bác ạ,nhưng share ra thì gặp lắm vấn đề kiểu như này
- Hiện ở 4rums mình có 1 mem nước ngoài reg cỡ trăm nick,tham gia vài nick ở các box khác nhau và tên này có vẻ như ko cần ngủ,luôn sẵn sàng phân phối keys share ra ở nhiều 4rums, ở rất nhiều quốc gia.
Đã có Ad ở 4rums nước ngoài từng thắc mắc sao anh ta làm đc như vậy: vấn đề này đơn giản thôi: hắn có 1PC rất khỏe,cài nhiều máy ảo,bật các máy ảo lên rồi dùng phần mềm VPN để che IP, mỗi máy ảo đăng nhập với 1 nick khác nhau trên 1forums...và cứ như vậy ở rất nhiều forums,ko thể chặn hết được.
- Tiểu nhân: luôn làm trò nhấn like để view rồi sau đó unlike ngay cứ như ta ko làm gì liên quan.
- Trình độ và sự kiên trì của mem VN mình: họ kém nhưng lười và luôn bảo thủ,ko sẵn sàng học hỏi để cầu tiến.
- Em đã từng dùng kiểu Hán âm để bớt leak nhưng đáng buồn thay,lại có 1 người VN mình giải mã và post ở Web nước ngoài.
Vậy tốt nhất nên theo tiêu chí: ta biết khi nào cái key ấy blocked còn hơn ko hiểu sao nó bị block.Còn keys dạo này em đưa ra đều từ các account Azure for Education,cũng chả phải từ account em mất công reg mà lấy luôn trong các account Edu đc share ra ở 1 số nơi thôi.
Vốn dĩ"Ăn cây nào thì rào cây ấy",thóc vãi ra sân mà gà nhà chả xơi được,gà hàng xóm xơi và tha đi hết nó cứ sai sai thế nào ấy.
Bản chất hầu hết keys đc share ra đều từ người VN mình,rồi chúng ta lại phải nhờ mấy mem nước ngoài mang về forums giúp đó.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
bác nào giúp em active win 7 home pre vs ạ. em làm mãi ko đươc.
thanks
MS hiện ko hỗ trợ Win7 nữa nên việc kích hoạt cũng gặp khó khăn.Bạn đọc kĩ và làm như hướng dẫn ở đây sẽ kích hoạt OK nhé

Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone!Get CID qua WEB! Blocked!

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Keys thì vô khối bác ạ,nhưng share ra thì gặp lắm vấn đề kiểu như này
- Hiện ở 4rums mình có 1 mem nước ngoài reg cỡ trăm nick,tham gia vài nick ở các box khác nhau và tên này có vẻ như ko cần ngủ,luôn sẵn sàng phân phối keys share ra ở nhiều 4rums, ở rất nhiều quốc gia.
Đã có Ad ở 4rums nước ngoài từng thắc mắc sao anh ta làm đc như vậy: vấn đề này đơn giản thôi: hắn có 1PC rất khỏe,cài nhiều máy ảo,bật các máy ảo lên rồi dùng phần mềm VPN để che IP, mỗi máy ảo đăng nhập với 1 nick khác nhau trên 1forums...và cứ như vậy ở rất nhiều forums,ko thể chặn hết được.
- Tiểu nhân: luôn làm trò nhấn like để view rồi sau đó unlike ngay cứ như ta ko làm gì liên quan.
- Trình độ và sự kiên trì của mem VN mình: họ kém nhưng lười và luôn bảo thủ,ko sẵn sàng học hỏi để cầu tiến.
- Em đã từng dùng kiểu Hán âm để bớt leak nhưng đáng buồn thay,lại có 1 người VN mình giải mã và post ở Web nước ngoài.
Vậy tốt nhất nên theo tiêu chí: ta biết khi nào cái key ấy blocked còn hơn ko hiểu sao nó bị block.Còn keys dạo này em đưa ra đều từ các account Azure for Education,cũng chả phải từ account em mất công reg mà lấy luôn trong các account Edu đc share ra ở 1 số nơi thôi.
Vốn dĩ"Ăn cây nào thì rào cây ấy",thóc vãi ra sân mà gà nhà chả xơi được,gà hàng xóm xơi và tha đi hết nó cứ sai sai thế nào ấy.
Bản chất hầu hết keys đc share ra đều từ người VN mình,rồi chúng ta lại phải nhờ mấy mem nước ngoài mang về forums giúp đó.
E có ý kiến như này, bác đừng public nhiều quá, cứ mỗi edition win và office bác chỉ public 1,2 key thôi cho các mem việt nam mình đủ dùng trong ngày bác ạ, để tránh như bác nói công sức của các bác và các bạn có share về 4room cho người việt mình dùng mà mấy mem nước ngoài họ tha đi hết rồi mem việt nam trong 4room mình không có lại chạy đông tây kiếm không ra. Gì mà e nhớ hôm bữa bác nói key Mak của bác và Mod @thuanpm share lúc trước sống lại tới mấy ngàn lượt mà qua e coi lại mới có vài ngày mà nó về mo hết luôn :p Đây là thiển ý của riêng e có gì bác bỏ qua cho ạ :)

pqphuong

Búa Gỗ
E có ý kiến như này, bác đừng public nhiều quá, cứ mỗi edition win và office bác chỉ public 1,2 key thôi cho các mem việt nam mình đủ dùng trong ngày bác ạ, để tránh như bác nói công sức của các bác và các bạn có share về 4room cho người việt mình dùng mà mấy mem nước ngoài họ tha đi hết rồi mem việt nam trong 4room mình không có lại chạy đông tây kiếm không ra. Gì mà e nhớ hôm bữa bác nói key Mak của bác và Mod @thuanpm share lúc trước sống lại tới mấy ngàn lượt mà qua e coi lại mới có vài ngày mà nó về mo hết luôn Đây là thiển ý của riêng e có gì bác bỏ qua cho ạ
Mình thì lại nghĩ về cái hướng lọc theo hồ sơ cá nhân, ai có để nơi ở thuộc VN, HCM, HN v.v... thì khi like sẽ thấy key, còn mấy mem nước ngoài thì like xong vẫn không thấy gì, ko biết Mod có nghiên cứu vụ này đc ko :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình thì lại nghĩ về cái hướng lọc theo hồ sơ cá nhân, ai có để nơi ở thuộc VN, HCM, HN v.v... thì khi like sẽ thấy key, còn mấy mem nước ngoài thì like xong vẫn không thấy gì, ko biết Mod có nghiên cứu vụ này đc ko
Vậy cũng khó lắm bác vì họ ghi hồ sơ ở việt nam mình rồi mỗi lần vào 4room họ fake IP về VN cũng được mà , thôi chuyện này dừng ở đây để các Ad và Mod sẽ có hướng giải quyết thôi kẻo bị rầy vì làm loãng topic á :p

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office15_HomeBusinessR_OEM_Perp Phone!Get CID qua WEB!

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office15_ProPlusVL_MAK (Office Professional Plus 2013 VL) Online 90+

Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK ONLINE 600+
- Kích hoạt cho các bản Win8 : Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN
- Dùng lấy bản quyền Kỹ Thuật Số cho WIN 10 PRO

Sửa lần cuối:

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail (Online key)

Win 10 RTM ProfessionalN Retail (Online key)

Win 10 RTM Education Retail (Online key)

Win 10 RTM EducationN Retail (Online key)

Win 8.1 RTM Professional Retail (Online key)

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail (Online key)

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail (Online key)

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail (Online key)

Office16_AccessR_Retail (Online key)

Office16_ProjectProR_Retail (Online key)

Office16_VisioProR_Retail (Online key)

Win 10 RTM Professional Retail phone

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Enterprise Volume:MAK Online 4000+

Windows(R) 7, UltimateN edition Retail Phone

Windows(R) 7, ProfessionalN edition Retail Phone

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Các bác có thể cho em xin một key Office19 Volume license được không ạ ?
Lúc cài em quên backup, giờ key cũ bị blocked rồi
Thanks
Mời bạn,lần này nhớ backup cẩn thận nhé!Hiện đang online đó

Office Professional Plus 2010 Retail Phone

Windows(R) 7, HomePremium edition Retail Phone

Windows(R) 7, Professional edition Retail Phone

Windows(R) 7, UltimateN edition Retail Phone

Sửa lần cuối: