Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 168 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

gaumeo2005

Búa Đá Đôi
Log vào post bài xin rồi out ngay . Tôi thấy nhiều key các bác public ko lội mà tìm .
Hôm qua cũng vậy hôm nay cũng vậy
chờ mãi không thấy ai cho cũng phải ra ngoài chứ. các key ở trên phù hợp mình thử rồi nhưng không được. bạn có cho mình xin với nhé. Thank

gaumeo2005

Búa Đá Đôi
Window 7 All Volume Edition dùng cho Pro được nhé:
No quote
Cảm ơn bạn đã trợ giúp nhưng mình làm không được thì ra bản của mình là Ultimate retail bạn ah.
Bạn có cho mình xin 1 key onl nhé. Cảm ơn bạn nhiều

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Tôi teamview khoảng 4 máy đều bị lỗi này 0x80072F8F sau đó bác thuwowngr có chỉ cách là update 1 bản vá KB-3004394 mới kích hoạt được
Ngày xưa lúc chưa update bản vá đó tôi gặp mã lỗi đó và cũng làm nhiều cách xong vẫn được và sau khi làm thì không nhớ lệnh nào là lệnh quyết định nữa :v