Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 169 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Tôi teamview khoảng 4 máy đều bị lỗi này 0x80072F8F sau đó bác thuwowngr có chỉ cách là update 1 bản vá KB-3004394 mới kích hoạt được
Bữa cháu nghe bạn nào nói là nếu dùng VNPT thì đổi mạng khác thì vẫn kích hoạt được ko cần dùng bản vá mà cháu chưa test được.

Dạ cho em hỏi còn key Office 2010 Pro Plus nào kích hoạt online/by phone không ạ :(
Em active bằng phần mềm nhưng cứ báo lỗi hoài :(

haxoma

Rìu Vàng Đôi

ovinguyen

Dạ cho em hỏi còn key Office 2010 Pro Plus nào kích hoạt online/by phone không ạ :(
Em active bằng phần mềm nhưng cứ báo lỗi hoài :(
Nếu bản Retail, còn MAK thì key này bạn thử xài key này xem.

P/S: topic này không hỗ trợ get CID... gì đâu nhé.

Sửa lần cuối:

ovinguyen

Ko phải tất cả đều bị lỗi khi kích hoạt win7 , nhưng hầu như đa phần là lỗi từ sau MS ngừng hổ trợ win7
Hôm bữa cháu test key trên máy cháu thì còn lỗi, hôm nay test lại thì hết lỗi đó rồi bác, lúc bị lúc không, mà cháu không cài bản vá, cài mạng...