Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

bạn nào có key win 10 pro + office(2013 hoặc 2016) get web được cho mình xin với! cảm ơn các bạn!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Key này còn chạy được ko bác ơi
Key vẫn dùng được bạn nhé, tuy không còn lượt online nhưng vẫn có thể active by phone, get web lấy CID để kích hoạt bản quyền nhé!
Kết quả check lúc 20h55 ngày 18/8/2019:
Key: HNT92-4VKVG-YY8Y2-WKQ6D-3PFB7
Description: Win 10 RTM EducationN Retail
Error code: 0xC004C008
Time: 8/18/2019 8:55:00 PM (GMT+7)

Key: VNKRC-6C9QX-FW76B-39RQQ-MDWWB
Description: Win 10 RTM Education Retail
Error code: 0xC004C008
Time: 8/18/2019 8:55:15 PM (GMT+7)

lazyboy

Rìu Sắt
Key vẫn dùng được bạn nhé, tuy không còn lượt online nhưng vẫn có thể active by phone, get web lấy CID để kích hoạt bản quyền nhé!
Kết quả check lúc 20h55 ngày 18/8/2019:
Bác check hộ em cái key enterprise của bác manhcuong789 được ko em cài enterprise cũng được đỡ phải cài edu vì edu chuyên dành giáo dục mà em lại games vs đồ hoạ các kiểu

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác check hộ em cái key enterprise của bác anbinh được ko em cài enterprise cũng được đỡ phải cài edu vì edu chuyên dành giáo dục mà em lại games vs đồ hoạ các kiểu
Cài bản nào cũng được , chỉ cần add key là win tự chuyển đổi giới tính , ko cần phải chọn edition khi setup đâu bạn , miễn có key add vào là OK thôi

lazyboy

Rìu Sắt
Cài bản nào cũng được , chỉ cần add key là win tự chuyển đổi giới tính , ko cần phải chọn edition khi setup đâu bạn , miễn có key add vào là OK thôi
Ok bác được rồi ạ, cái msbackup plus có backup được win ko bác hay chỉ office ạ