Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 49 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

lupin212

Búa Gỗ
Bác nào có key bản windows_10_enterprise_ltsc_2019 ko :( mình search hoài ko thấy.

Nobika390

Rìu Sắt
em lại quên lưu key khi cài win, bác nào còn key Office 2013 retail thì giúp em active với ạ !!!

cuongthao1

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Office 2016_ProPlusVL_MAK Activ. Phone
No quote
17 Keys Office 2013_ProPlusVL_MAK Activ. Online & Phone
No quote
21 Keys Office 2010_RTM_ProPlus_MAK Activ. Online & Phone
No quote
Loay hoay mãi, đành hỏi Add: sao tôi không nhìn thấy nội dung? Xin hd vì tôi là thành viên mới.

tckito

Gà con
chào mọi người, cho mình xin key office 2013 với ạ, cảm ơn mọi người

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
em nhập key khác trên mạng ko được, giờ hiện ra bảng activate by phone vs sotf mà em không biết làm thế nào.
Sang bên đây nhờ giúp đi bạn!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Key Office 2019 Pro Plus Retail get web lấy CID, loại key này cực hiếm nên các bạn tranh thủ dùng nhanh. Key này mình search google đều không thấy có trong tài liệu nào cả nhé!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 150 likes trở lên mới view được key. Thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.

cuongthao1

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Bản cần nhấn 'Like' trước khi bạn có thể xem các dữ liệu ẩn chứa ở đây (F5 nếu chưa thấy nội dung)
Xin hỏi bạn: trong bài của bạn có nhiều mục thông tin ẩn, vậy mình phải "Like" bao nhiêu lần để xem hay chỉ "Like" một lần thôi ạ?