Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 38 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

anbinh

Rìu Chiến Chấm

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Của bạn đây.
Windows 7 Starter OEM:SLP
No quote
Theo mình biết loại key OEM:SLP là key chỉ được phát hành cho các nhà sản xuất lớn như Dell, Asus, Sony,HP,… nên nếu không đúng các loại máy này sẽ ko active được. Key này làm việc trên cơ sở chứng chỉ phần cứng BIOS SLIC.

Mình vừa test key 2K8WH-JVQDM-C9HVC-YR2XC-8M76G thì ko active được Win 7 Starter do không đúng loại máy và chứng chỉ phù hợp.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Bạn @phungthihalinh cũng chưa có Office 2019 Home and Student à? Gặp bác @dinhchungcm hỏi thử trong túi key của bác ấy có key nào cũ, lâu rồi không dùng thì cho bớt chục key để nhẹ túi. ???
M đc bác dinhchungcm hỗ trợ 1 lần r bác, chọc bạn trên thôi hàng hiếm kiếm đâu dễ