Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 143 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Đặt trong bối cảnh bác check bằng cmd, /act sẽ báo cho bác kết quả luôn (C008 hay bị block). Key online thì đương nhiên sẽ bị mất lượt. Cái chính là ra luôn kết quả bằng /act (Đây là chính xác nhất vì get phản hồi từ MS)
À ok cái này hình như ổn =)))

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key sống=Online+Getweb(Or call)
Key volume+retail online thì check mất 1 lượt online
Key 008 thì get cid xong mới mất 1 lượt, key block rồi thì vẫn lấy ID như thường nên k biết sống hay chết nếu khôngdùng lệnh get CID, mà getCID rồi thì phí mất 1 lượt kích hoạt.Đấy là trong trường hợp không tin tưởng mấyweb/tools check key,đa số là không cần thiết vì web check khá chuẩn rồi. Có sai ko mn :v
Bạn sai hoàn toàn và sai từ lúc gửi xe rồi đó.

kenwds

Gà con
mình cần xin key windows 10 pro, anh em nào có giúp mình nhé. xin cảm ơn

mmxiv07

Gà con
Xin chào! Mình muốn cài Office để xài - bản nào cũng được (từ 2010 trở đi - chỉ cần xài 3 món Word, Excel, PowerPoint), nhưng giờ ko biết là cài cái nào thì có key và ổn nhất. Xin chỉ giáo giúp. Đa tạ!

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Xin chào! Mình muốn cài Office để xài - bản nào cũng được (từ 2010 trở đi - chỉ cần xài 3 món Word, Excel, PowerPoint), nhưng giờ ko biết là cài cái nào thì có key và ổn nhất. Xin chỉ giáo giúp. Đa tạ!
Bạn đăng sang topic thảo luận nhé, topic này chỉ share key. Link : click here
10p nữa mình sẽ xóa cmt của bạn.

naroto

Thành viên BQT
Đây bạn. Key win 8 dùng được cho win 10 pro
No quote
Mình thấy bạn chia sẻ lại key mà ko dẫn link đến nơi chứa key. Đây là điều chưa đúng bạn nhé. Bạn đọc kỹ nội quy chung Box HĐH để lần hỗ trợ sau ko mắc thêm sai sót. Thân ái!

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Mình thấy bạn chia sẻ lại key mà ko dẫn link đến nơi chứa key. Đây là điều chưa đúng bạn nhé. Bạn đọc kỹ nội quy chung Box HĐH để lần hỗ trợ sau ko mắc thêm sai sót. Thân ái!
Ok bạn. Nhưng key mình lấy từ nhiều nguồn, đã check rồi lưu vô máy tính rồi thì dẫn link sao bạn

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Mình ko thấy dẫn link?
Nội quy của topic:
  • Kiểm tra key trước khi chia sẻ, sau khi chia sẻ key một thời gian nếu có thành viên báo key block thì check in lại, nếu thấy key block thì sửa comment key đã bị block để các thành viên tiện theo dõi.
  • Không được copy key của thành viên khác rồi chia sẻ lại.
  • Trả lời lịch sự, các thành viên không nên gây hấn nhau gây tranh cãi.
  • Key khi chia sẻ nên bỏ vào thẻ ẩn và không nên bỏ vào thẻ "REPLYANDTHANKS" (Trả lời và Like" để thấy key)
  • Các thành viên muốn cảm ơn thì nhấn like thay cho việc trả lời: "cảm ơn, thanks, tku.." để có phản hồi tích cực.
  • Topic không hỗ trợ Get CID, các comment không liên quan đến topic sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Tìm kiếm key trong topic trước khi comment xin key.
  • Nội dung xin key phải được ghi rõ ràng, dễ đọc (viết có dấu nếu ngôn ngữ tiếng việt). Key phiên bản loại nào (2010, 2013, Reatail hay Mak). Ví dụ: Key Office Office 2013_ProPlusMSDNR_Retail.
Mục đích của topic nơi tập hợp key và kiểm soát các trả lời, tránh gây tranh cãi giữa các thành viên.

naroto

Thành viên BQT
Mình ko thấy dẫn link?
Nội quy của topic:
  • Kiểm tra key trước khi chia sẻ, sau khi chia sẻ key một thời gian nếu có thành viên báo key block thì check in lại, nếu thấy key block thì sửa comment key đã bị block để các thành viên tiện theo dõi.
  • Không được copy key của thành viên khác rồi chia sẻ lại.
  • Trả lời lịch sự, các thành viên không nên gây hấn nhau gây tranh cãi.
  • Key khi chia sẻ nên bỏ vào thẻ ẩn và không nên bỏ vào thẻ "REPLYANDTHANKS" (Trả lời và Like" để thấy key)
  • Các thành viên muốn cảm ơn thì nhấn like thay cho việc trả lời: "cảm ơn, thanks, tku.." để có phản hồi tích cực.
  • Topic không hỗ trợ Get CID, các comment không liên quan đến topic sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Tìm kiếm key trong topic trước khi comment xin key.
  • Nội dung xin key phải được ghi rõ ràng, dễ đọc (viết có dấu nếu ngôn ngữ tiếng việt). Key phiên bản loại nào (2010, 2013, Reatail hay Mak). Ví dụ: Key Office Office 2013_ProPlusMSDNR_Retail.
Mục đích của topic nơi tập hợp key và kiểm soát các trả lời, tránh gây tranh cãi giữa các thành viên.
Bạn có đọc kỹ lời mình đã viết?