Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 144 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

dungltcd

Lạt Ma
mình cũng ra ngoài box HĐH rồi mà ko thấy
Hiểu đơn giản thì nếu bạn có key riêng thì bạn cứ đăng thoải mái còn key cóp nhặt trên mạng thì hầu hết trên này đều có người đăng hết rồi, khi đó muốn giúp ai thì nên dẫn em Linh đến chỗ đó.

Bạn @anhtulr cài bản VL hay Retail ?

mmxiv07

Gà con
Bạn đi xin key thì bạn ghi rõ ràng hơn nhé.
Mình tưởng ghi vậy là đủ rõ và dễ cho người cho nữa: Mình ko buộc phải là bản office cụ thể nào cả vì sợ có khi ko có key của bản đó. Vì vậy cứ cho mình cái key đang có và nói nó là bản gì rồi mình sẽ tự đi tìm bản đó và cài. ~ 30 năm nay mình viết ra điều gì cũng đều có nghĩ đến việc thuận lợi cho người đọc

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Hiểu đơn giản thì nếu bạn có key riêng thì bạn cứ đăng thoải mái còn key cóp nhặt trên mạng thì hầu hết trên này đều có người đăng hết rồi, khi đó muốn giúp ai thì nên dẫn em Linh đến chỗ đó.

Bạn @anhtulr cài bản VL hay Retail ?
Thì hầu hết key là do mọi người cóp nhặt về chứ ai đi mua để share đâu bạn :( Còn key mình share mình đảm bảo chưa share ở topic này thì mình mới share. Còn nếu người khác xin key mà họ chưa search key trong group mà mình muốn cho họ key thì mình có cần search trước trong topic xem key của mình đã được share chưa hay không? Mình đề cập đến việc trả lời ng khác xin key nhé còn tự share thì chưa ai share mình mới share

dungltcd

Lạt Ma
Thì hầu hết key là do mọi người cóp nhặt về chứ ai đi mua để share đâu bạn :( Còn key mình share mình đảm bảo chưa share ở topic này thì mình mới share. Còn nếu người khác xin key mà họ chưa search key trong group mà mình muốn cho họ key thì mình có cần search trước trong topic xem key của mình đã được share chưa hay không? Mình đề cập đến việc trả lời ng khác xin key nhé còn tự share thì chưa ai share mình mới share
Cho một người thì bạn làm như @Nhanchu ở trên nhé.

Mà tôi mua key để share nhiều lắm đấy nhé. {flame}

dungltcd

Lạt Ma
Mình tưởng ghi vậy là đủ rõ và dễ cho người cho nữa: Mình ko buộc phải là bản office cụ thể nào cả vì sợ có khi ko có key của bản đó. Vì vậy cứ cho mình cái key đang có và nói nó là bản gì rồi mình sẽ tự đi tìm bản đó và cài. ~ 30 năm nay mình viết ra điều gì cũng đều có nghĩ đến việc thuận lợi cho người đọc
Key thì trên này hầu hết các bác trên này có đủ loại cho bạn, Bạn nói rõ nhu cầu sử dụng office của bạn đi tôi sẽ giúp ???

mmxiv07

Gà con
Key thì trên này hầu hết các bác trên này có đủ loại cho bạn, Bạn nói rõ nhu cầu sử dụng office của bạn đi tôi sẽ giúp ???
Tự mình nghĩ đi xin thì ko nên đòi hỏi, chứ thực ra thì thích Office 2019 nhất. Hồi nãy có 1 bạn đã gửi cho key 2016 & mình đã download về cài + active thành công. Cảm ơn bạn nhiều!

dungltcd

Lạt Ma
Tự mình nghĩ đi xin thì ko nên đòi hỏi, chứ thực ra thì thích Office 2019 nhất. Hồi nãy có 1 bạn đã gửi cho key 2016 & mình đã download về cài + active thành công. Cảm ơn bạn nhiều!
Tốt rồi, nhu cầu đơn giản thì dùng bản nào cũng ok hết, thậm chí dùng 2010, 2013 cho nó nhẹ máy.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Windows 7 SP1 Professional Retail (Error code: Online key)
Key: KKPVV--M6RJF

Windows 7 Professional OEM:NONSLP (Error code: Online key)
Key: 2PTKV--XK2YV

Windows 7 SP1 HomeBasic Retail (Error code: Online key)
Key: VMBY2--9MHRV

Sửa lần cuối:

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Windows 7 SP1 Professional Retail (Error code: Online key)
Key: KKPVV--M6RJF

No quote
Windows 7 Professional OEM:NONSLP (Error code: Online key)
Key: 2PTKV--XK2YV

No quote
Key OEM:NONSLP của bạn rất chuẩn (Tải trực tiếp được ISO từ Microsoft). Tiếc là chỉ cho chọn ngôn ngữ là Russian hay là Ukrainian thôi.