Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 126 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office 2013_ProPlusR_Retail (Online key)
Key: QBNMF--P9VT3

Office 2010 RTM_StandardMSDN_Retail (Online Key)
Key: MPGC6--CCQQV

Office16_ProPlusMSDNR_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: KWNGH--8QK7C

Office 2013_ProPlusMSDNR_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: 3DPGQ--7T7TX

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nào có key Office 2019 proplus cho em xin với ạ.
Em đã thử nhiều key ở các trang trước nhưng các key đó đều bị block hết rồi :(
qua topic hổ trợ kích hoạt , post bài nhờ giúp các bác support sẽ giúp bạn kích hoạt
============
Tôi thấy bạn ko nhờ giúp như vậy là cố tình chờ public key , nếu kiên trì lót dép ngồi HÓNG thì cũng có ngày nên key :p

Sửa lần cuối:

dungvt3

Gà con
qua topic hổ trợ kích hoạt , post bài nhờ giúp các bác support sẽ giúp bạn kích hoạt
============
Tôi thấy bạn ko nhờ giúp như vậy là cố tình chờ public key , nếu kiên trì lót dép ngồi HÓNG thì cũng có ngày nên key :p

Em cám ơn bác nhiều nhưng đầu tuần em vẫn phải làm việc bác ạ, nếu đã nhờ thì phải dành thời gian cho các bạn giúp nên em định tối mới nhờ, chứ các bạn giúp mà mình ko onl được thì cũng hơi kì.
Còn key em vẫn đang hóng đấy ạ :(

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
Win 10 RTM Professional OEM ..
Key: NWJKV-9TPKC; Key: M4HGC-PKCKC
Key Blocked! 4/6/2020 7:45:18 PM (GMT+7)

Sửa lần cuối:
Nhằm đưa Box hệ điều hành đi vào quỹ đạo. Topic được lập ra để các thành viên chia sẻ key windows và office nhóm vào 1 topic chung, do thành viên BQT lập ra.
Hiện tại có các topic share của các thành viên sẽ bị đóng, các thành viên vẫn vào được các topic này để lấy key.

1. https://vn-z.vn/threads/share-key-windows-office.8772/
  2. https://vn-z.vn/threads/keys-mak-re...ll-version-and-office-2016-all-version.10065/
Nội quy của topic:
  • Kiểm tra key trước khi chia sẻ, sau khi chia sẻ key một thời gian nếu có thành viên báo key block thì check in lại, nếu thấy key block thì sửa comment key đã bị block để các thành viên tiện theo dõi.
  • Không được copy key của thành viên khác rồi chia sẻ lại.
  • Trả lời lịch sự, các thành viên không nên gây hấn nhau gây tranh cãi.
  • Key khi chia sẻ nên bỏ vào thẻ ẩn và không nên bỏ vào thẻ "REPLYANDTHANKS" (Trả lời và Like" để thấy key)
  • Các thành viên muốn cảm ơn thì nhấn like thay cho việc trả lời: "cảm ơn, thanks, tku.." để có phản hồi tích cực.
  • Topic không hỗ trợ Get CID, các comment không liên quan đến topic sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Tìm kiếm key trong topic trước khi comment xin key.
  • Nội dung xin key phải được ghi rõ ràng, dễ đọc (viết có dấu nếu ngôn ngữ tiếng việt). Key phiên bản loại nào (2010, 2013, Reatail hay Mak). Ví dụ: Key Office Office 2013_ProPlusMSDNR_Retail.
Mục đích của topic nơi tập hợp key và kiểm soát các trả lời, tránh gây tranh cãi giữa các thành viên.

Hướng dẫn sử dụng chức năng tìm kiếm của diễn đàn để tìm key nhanh chóng(by Mod @tramanh89xd):
Bước 1: Bạn vào topic chia sẻ key.
Bước 2: Bạn bấm chọn như hình sau đây:
Xem phần đính kèm 4527
Bước 3: Bạn nhấn nút tìm kiếm sẽ hiển thị ra các kết quả ví dụ như hình:
Xem phần đính kèm 4528
Lưu ý: không nên gõ từ tìm kiếm quá ngắn, các bạn cứ gõ thoải mái, công cụ tìm kiếm theo từ khóa tương đối nên các bạn cứ thoải mái khi gõ nhé.
Xin chào các bác. Em mới cài xong bản Microsoft Office Professional Plus 2016 mà ko active được. em nhờ các bác active qua TeamViewer hoặc xin key đc ko ạ? Em xin cảm ơn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cho mình xin key office 2016 retail vs các bác. đạ ta!!!
Bạn sang topic này, chắc vẫn còn vài que cho bạn kích hoạt thành công.

quynhtopaz

Gà con
Bạn sang topic này, chắc vẫn còn vài que cho bạn kích hoạt thành công.
Cho mình xin các bạn key ofices 2010 plus dc ko ạ.... cảm ơn các bạn

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
các anh chị có key office 2016 pro plus retial với ạ

Sửa lần cuối: